Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Mình đang dùng ốp lưng trượt chính hãng. Vừa đặt mua miếng dán cường lực vì miếng dán dẻo quá mỏng. Nghe mọi ng nói ở trên là dán miếng cường lực sẽ ko dùng với ốp lưng trượt đc ạ...

Trích dẫn Gửi bởi Bidao
    Mình đang dùng ốp lưng trượt chính hãng. Vừa đặt mua miếng dán cường lực vì miếng dán dẻo quá mỏng. Nghe mọi ng nói ở trên là dán miếng cường lực sẽ ko dùng với ốp lưng trượt đc ạ...
    dùng miếng dán cường lực là ko đc dùng ốp lưng trượt nhé , 1 trong 2 thôi nhé, vì cái khung viền nó sẽ ốp sát cái viền của máy , mà miếng dán thì full màn hình đâm ra bị cấn nhé .. xài miếng dán xong xài ốp lưng trượt là khỏi trượt luôn , cứng ngắc .. mình đã phải tháo miếng dán cường lực để xài ốp lưng trượt đó bạn

Cảm ơn ý kiến của mọi người ^&^&^&

Em không nghĩ là giá thay lưng của Priv lại rẻ như vậy (so với màn hình khoảng 7 triệu). Thế này thì em yên tâm để em nó "ở chuồng" rồi =))=))=)) Còn về tấm dán, em cũng thấy nhiều mẫu đẹp, thì có thể một ngày đẹp trời thì đổi gió sau .

Trích dẫn Gửi bởi Yamato
    dùng miếng dán cường lực là ko đc dùng ốp lưng trượt nhé , 1 trong 2 thôi nhé, vì cái khung viền nó sẽ ốp sát cái viền của máy , mà miếng dán thì full màn hình đâm ra bị cấn nhé .. xài miếng dán xong xài ốp lưng trượt là khỏi trượt luôn , cứng ngắc .. mình đã phải tháo miếng dán cường lực để xài ốp lưng trượt đó bạn
    Cám ơn bạn. Vậy phải mua thêm cái ốp lưng khác rồi

Trích dẫn Gửi bởi Yamato
    đây là ý kiến cá nhân nhé , bản thân mình đã trải nghiệm qua cả ốp lưng thường và cả ốp lưng trượt của hãng , mình cũng trả nghiệm luôn cả miếng dán cường lực dành cho Priv.

- về ốp lưng thường : trong thời gian này mình đang xài miếng dán cường lực nên cảm thấy máy rất cứng ở cạnh máy , nhưng mà vẫn ọp ẹp tí xíu ở phím nguồn ( vì cơ bản là máy đã ọp ẹp sẵn rồi ) , thao tác trượt lên và xuống ko ảnh hưởng gì nhìu vẫn mềm mại :3

- về ốp lưng trượt của hãng : bắt buộc phải tháo miếng dán cường lực ra và không được dán bất kì 1 loại miếng dán màn hình nào cho dù là mỏng nhất đi nữa , vì làm như thế sẽ làm hãm lại độ trượt của cái ốp lưng trượt . Cảm giác cầm máy rất to và nặng, đc cái phần ọp ẹp của máy tan biến mất hết cả chỉ còn lại sự cứng cáp và sang trọng :3

- đó là nhận xét cá nhân của mình , và thêm nữa .. vì muốn bảo vệ màn hình nên mình đã tháo miếng dán cường lực thay bằng miếng dán dẻo để sử dụng cái ốp lưng trượt nhưng vẫn bị hãm đôi chút tạm chấp nhận đc .. mình còn muốn xem có ốp lưng trượt bằng kim loại cho Priv ko vì mình thích đt mình nặng .. vì vẫn còn thừa 1 miếng dán cượng lực 3D còn chưa dùng vì mình đang dùng ốp trượt ...
    - mình săn trên mạng chỉ kiếm đc 2 loại ốp lưng cũng tạm đc , nếu bạn thích thì mình cho link :3
    - mình ko bao giờ xài bao da nhé
    Ban con mieng dan cuong luc cua PRIV k? Chia lai cho minh duoc k

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12