Trang 13 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 278
    Trích dẫn Gửi bởi tt_kh74
    Mình thấy có nhiều bạn chắc còn trẻ, máu nóng bốc đồng, ...cứ lên thấy người khác trả cao hơn mình là không chịu kém thế là đu theo để chứng tỏ rồi bỏ, Ban QT nên mạnh tay để cho kềm hãm máu nóng của những bạn trẻ này!
    Mạnh tay ntn bây giờ? Báo CA hen =))

BQT chính là C.A ở diễn đàn này rồi đó bạn! Tự BQT biết phải mạnh tay là như thế nào, nếu không chuyên mục đấu giá khó lòng thành công! Thân.

Không đơn giản như bạn nghĩ đâu. Nhiều cái nó phức tạp hơn cái vỏ ngoài nhiều lắm...

Vậy mới nói có diễn đàn đứng đầu về số lượng member, có diễn đàn thì khách ghé qua một lần rồi đi luôn, cái đó chính là thể hiện tài quản trị của BQT đới bạn!

Yes!

Trích dẫn Gửi bởi tt_kh74
    Vậy mới nói có diễn đàn đứng đầu về số lượng member, có diễn đàn thì khách ghé qua một lần rồi đi luôn, cái đó chính là thể hiện tài quản trị của BQT đới bạn!
    Tài quản trị nó thể hiện ở đâu vậy bạn?

Bạn định hỏi khó mình à!? Chắc bạn cũng từng biết về QTKD, thành công của nhà QT được xem xét trên 2 yếu tố chính là định tính và định lượng, định luợng thì dễ rồi vì chỉ cần căn cứ vào số lượng thành viên tham gia diễn đàn, số lượng bài viết đóng góp cho diễn đàn, số lần khách viếng thăm và đọc bài..., còn về phần định tính thì hơi khó vì đó chính là mức độ hài lòng của member khi tham gia diễn đàn, định vị thương hiệu trang web trong đầu người tham gia diễn đàn, người ta có nhớ đến trang web của mình đầu tiên khi nghĩ đến BlackBerry hay không,... các yếu tố định đính này chắc cần phải có thăm dò chi tiết, công phu thì mới biết được bạn à!

Không phải hỏi khó, mà là mình thực sự cần biết! Vậy bước đầu tiên để mọi người đến với website mình, rồi tiếp tục quay lại thì mình nên làm ntn vậy bạn? Thực sự mình đang ấp ủ dự định làm một forum, cần chia sẻ từ những người am hiểu như bạn.

Cái khó ở đây là làm sao để chắc chắn là người đưa ra giá cao nhất sẽ là người mua sản phẩm để không bị thiệt cho người đưa giá thứ 2 , thứ 3. Cái Quy định người thứ nhất không lấy sản phẩm thì sản phẩm được bán cho người thứ 2 mình nghĩ là không hợp lý . Tại sao không hợp lý ? Bởi vì người đứng thứ 2 khi người ta mua được sản phẩm nếu người đó coi đấy là được mua rẻ thì không sao , nhưng nếu sản phẩm đó được coi là đắt thì mất uy tín của diễn đàn quá( có khi nào người trả giá cao nhất + không lấy sản phẩm là mod ????)
    * Mình có ý kiến thế này : Anh em đam mê BB trên khắp VN thì rất là nhiều. Vì thế nếu có đk thì mod nên có kết hợp với các buổi đấu giá trực tiếp tại 1 địa điểm nào đó. VD : tại 1 quán cafe, nhà hàng nào đó ..... để a e đến tận nơi đấu giá. mỗi buổi như vậy có thể đấu giá nhiều sản phẩm ....
    + dauden mở thêm chi nhánh ở Hải Phòng đi Hải Phòng cũng là 1 thành phố lớn mà.

Dear all,
    Thay mặt BQT diễn đàn xin ghi nhận các đóng góp của các anh em dành cho các phiên đấu giá. Việc thay đổi qui định sẽ không thể quyết định dựa vào ý kiến chủ quan của các cá nhân mà trên tinh thần ghi nhận chung, tổng hợp và tinh kết lại nhằm đưa ra những qui định hợp lý nhất theo từng thời điểm. Qui định đúc kết có thể hợp lý với cá nhân này, và không hợp lý đối với cá nhân khác - đó là điều dễ hiểu, tuy nhiên, trong nỗ lực, chúng tôi cố gắng đưa ra những qui chuẩn chung nhất dành cho ngôi nhà chung này. Không chỉ riêng Box Đấu giá mà trên tinh thần chung của tất cả các Box khác tại ********************** này.
    Và hơn ai hết trong các bạn - chúng tôi , BQT diễn đàn này - luôn mong muốn "đứa con tinh thần" của chúng tôi sẽ "phát triển khỏe mạnh" nhất. Và đạt được điều đó, chính là mang lại những sân chơi hữu ích, công bằng cho tất cả các anh em đang có mặt tại nơi này.

Cám ơn ý kiến của bác vulenhdoanh về buổi đấu giá trực tiếp. BQT sẽ cân nhắc đưa vào các chương trình offline sắp tới.
    Cám ơn anh em và Chúc anh em nhiều sức khỏe ^^

Trang 13 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối