Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

T-Mobile bắt đầu bán BlackBerry Bold 9900 ở Mỹ

hiện nay bold touch 9900 là thiết bị được người dùng mong muốn sở hữu nhất và cũng là thiết bị hot nhất hiện nay của rim. trong đợt bán ra bold touch 9900 lần này, những nhà mạng của mỹ lại chậm chân hơn so với những nhà mạng tại quê nhà của rim - canada. t-mobile là một nhà mạng được ưa chuộng ở mỹ và hôm nay họ đã có thông báo bán ra những chiếc 9900. cụ thể, giá của 9900 hợp đồng 2 năm đi kèm dịch vụ là 299$, còn mua đứt thì bạn phải trả 599$.

nguồn: t-mobile​

View more random threads:

em đang định nhờ người nhà bên mỹ mua hộ 1 em 9900 bên đó, nhưng không biết nếu em mua theo dạng mua đứt (giá 599$) bên mỹ, mang về vn thì có phải unlock không các bác? hay giá này là bản sim free?

599$ về vn cũng phải trên 15tr...:banghead:

e đã check bên đó rồi ợ, giá bên đó đã có các loại thuế là 578$, tương đương 14 triệu vnđ. chỉ lăn tăn không biết có phải bản sim free thôi ko?

Trích dẫn Gửi bởi barack obama
    e đã check bên đó rồi ợ, giá bên đó đã có các loại thuế là 578$, tương đương 14 triệu vnđ. chỉ lăn tăn không biết có phải bản sim free thôi ko?
    đã là máy các nhà mạng bán ra thì không phải là sim free và nếu mua ở store thì chỉ thêm 8.5% vat.

vậy nếu muốn mua bản sim free thì mua ở đâu bác?

em thấy nhà mạng roger công bố giá 599$ cộng thêm 78$ cho cái khoản "only applicable taxes for "pay now" and "pay monthly" hardware/equipment items are displayed. applicable taxes for all other charges will appear on your monthly invoice." không biết đây là khoản gì? có phải là tax ko bác?

mình nghĩ đã gọi là mua đứt thì dùng đc tất cả các mạng chứ. t-mobile làm sao rằng buộc đc nữa nhỉ. giống như mua iphone của viettel vậy. nếu mua bản qte đóng 599.000đ thì dùng mọi sim đc mà?

simfree là sao ? hàng simfree k tốt hả?hay k truy cập bis được ? thanks

có bak nào mua giùm mình 1 em được k

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối