Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    hôm qua thấy thông báo trên notification task, up lên, nhưng chẳng thấy gì đặc biệt ngoài giao diện mới?

làm thế nào để hiện cái blackberry app world này lên được các bác nhỉ, em cài vào rồi thấy trong phần application/add-on có rồi mà tìm cả giao diện khắp nơi chả thấy đâu cả, em dùng bold9k os5 ah

ai biết chừng nào vinaphone co bisbes vay ta ?

Trích dẫn Gửi bởi boysaurang89
    cdma s-phone có dùng đc bis kô nhỉ
    viettel ko cho xài bb 2 nhà mạng bạn à, còn s-fone thì ko có bis

Trích dẫn Gửi bởi boy_thang_long
    làm thế nào để hiện cái blackberry app world này lên được các bác nhỉ, em cài vào rồi thấy trong phần application/add-on có rồi mà tìm cả giao diện khắp nơi chả thấy đâu cả, em dùng bold9k os5 ah
    cái này là do bạn đang cài bản rom hybrid đó nên đã tích lược bớt mấy cái ko cần thiết rùi, giờ mún có thì up lại rom gốc hoặc là cài thêm vào

Trích dẫn Gửi bởi davidquang
    ai biết chừng nào vinaphone co bisbes vay ta ?
    chưa ai biết hết bạn à

Trích dẫn Gửi bởi namnt276i
    cái này là do bạn đang cài bản rom hybrid đó nên đã tích lược bớt mấy cái ko cần thiết rùi, giờ mún có thì up lại rom gốc hoặc là cài thêm vào
    em cài bản rom 9000m_pbr5.0.0_rel1728_pl5.2.0.89_a5.0.0.1067_at_t down trên trang của at&t ko biết là bản hybrid hay không, bác chỉ dùm cách cài thêm vào hoặc cho em xin cái rom gốc với, thanks bác

từ dạo có bb app world hình như tốn thêm tiền thì phải

Trích dẫn Gửi bởi boy_thang_long
    em cài bản rom 9000m_pbr5.0.0_rel1728_pl5.2.0.89_a5.0.0.1067_at_t down trên trang của at&t ko biết là bản hybrid hay không, bác chỉ dùm cách cài thêm vào hoặc cho em xin cái rom gốc với, thanks bác
    bạn có thể tham khảo mấy bản rom ở đây, còn 9000 thì dùng bản dâu đen đề nghị là 681 thì nó ổn định hơn bạn à

Trích dẫn Gửi bởi huy992
    từ dạo có bb app world hình như tốn thêm tiền thì phải
    tốn thì có tốn, nhưng cũng đáng bạn à :giggle:

cac pac ui sao em vao giao dien dc rui ma no hoi pass va mat khau danh po tay pac nao bit chi dum voi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12