Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    hi vọng dauden.vn sẽ hỗ trợ tích cực cho những soft của vn dành cho bb xuất hiện trên trang của mình:d

đợi sang tháng bắt đầu đk 3g sẽ trải nghiệm

cám ơn dau den về tất cả. mong la cộng đồng bb ngày càng mạnh và hung hãn

cảm on dâu đen rất nhiều ,có dâu đen mình cài phần mềm rất tiện,

cảm ơn các bạn vì những đóng góp cho cộng động bb việt nam, chúc website ngày càng phát triển

dauden cố lên! :dance:

trước hết cảm ơn dauden.vn về kho phần mềm này, hy vọng tương lai sẽ có nhiều các phần mềm hữu ích nữa cho fan bb.
    sẵn đây mình muốn góp chút ý tưởng thêm về giao diện của apps store,
    nên có thêm mục search theo các hệ điều hành, tương lai có cả hệ điều hành qnx dùng cho playbook và smartphone thì nên phân ra vấn đề này để chúng ta có thể chọn lọc nhanh các phần mềm phù hợp với hdh mình đang xài, k bị rối bởi phần mềm khác không sử dụng được.
    mặc khác chúng ta nên sắp xếp phần mềm theo dạng icon và khi di chuyển mũi tên đến icon đó sẽ có một bản thông tin chi tiết và review của phần mềm hiển thị bên cạnh, như thế tiết kiệm được diện tích thể hiện được nhiều phần mềm trên cùng một trang hơn và đỡ rối hơn trong việc chọn lựa.
    bên cạnh sử dụng các icon, chúng ta nên tích hợp trên nền đen viền xanh dương sáng mỏng, nếu được các anh chị có thể làm càng giống giao diên bb os càng tốt vì người dùng đã wen mắt với dao diện ấy rồi, sẽ cảm thấy thân thiện hơn và nhìn giống như chiếc bb vậy đó. điều đó cũng thể hiện tính chuyên nghiệp về bb cao hơn, người dùng mới nhìn vào sẽ biết ngay những phần mềm này dùng cho bb mà không có sự nhầm lẫn nào khác.
    trước mắt để kho phần mềm chúng ta phong phú hơn thì các anh tạo điều kiện thuận lợi nhất để anh em trong diễn đàn có thể sưu tầm thêm các phần mềm ở diễn đàn khác đưa thêm vào, không nên cứng ngắt chỉ có phần mềm của dauden.vn không thôi, vì mình hy vọng đây cũng là một nơi mà chúng ta có thể tìm thấy mọi thứ liên quan đến bb, từ đó càng khẳng định thêm thương hiệu dauden.vn gắn liền với bb. một thế giới của bb ở vn.
    giải pháp nào thì cũng có cái hay cái dở, mình chỉ muốn góp chút ý tưởng của mình vào việc phát triển cộng đồng bb ở vn, tạo một sân chơi bổ ích cho những người yêu thích bb. nếu vấn đề cuả mình đưa ra không phù hợp, mong các anh chị đừng trỉ trích mình quá (tội em nó nha...hehe).

hai kho phần mềm này hay quá.
    tuy nhiên khi sử dụng thì có hạn chế là: search không được; và phải next từng trang, muốn chọn 1 trang bất kỳ không được.

Trích dẫn Gửi bởi emlanhukhoa
    hai kho phần mềm này hay quá.
    tuy nhiên khi sử dụng thì có hạn chế là: search không được; và phải next từng trang, muốn chọn 1 trang bất kỳ không được.
    bác kiểm tra lại nhé, có chức năng search đó chứ. muốn chuyển trang bất kì pác chỉ việc click vào cái compobox (kế bên nút next) và chọn trang thôi

Trích dẫn Gửi bởi blackman
    bác kiểm tra lại nhé, có chức năng search đó chứ. muốn chuyển trang bất kì pác chỉ việc click vào cái compobox (kế bên nút next) và chọn trang thôi
    đồng ý là có các chức năng đó, nhưng các chức năng đó không chạy bác ạ. bác thử search hay chọn 1 trang bất kỳ thử xem thì biết.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12