Kết quả 1 đến 10 của 10

Rick Mercer và video vui nhộn về BlackBerry

rick mercer là ai? có lẽ với những người hay theo dõi tin tức về rim thì rick mercer không xa lạ, anh vốn là 1 người canada hay có những đoạn video công nghệ vui nhộn. với video mới nhất rick nói về cuộc sống của mình vài năm trở lại đây với clip "blackberry helmet". điều đầu tiên đập vào mắt bạn trong đoạn video bạn sẽ thấy rick đang dùng iphone nhưng lại bất ngờ quay trở về với chiếc blackberry. bạn nên xem đoạn video để tìm hiểu lý do tại sao?

dauden.vn
    nguồn: mobilesyrup​

video vui quá.....

mình k hiểu lắm

không hiểu gì cả! chủ thớt giải thích dùm đi!

tiếng anh mình quá kém nên chỉ hiểu lờ mờ đoạn cuối... rất yêu blackberry vì nếu đi vào rạp xem phim thì có thể chuyển sang chế độ rung được (kỳ diệu không?)

cái này là mỉa mai chê bai bb mà :cloud9:

Trích dẫn Gửi bởi nguyendang06
    cái này là mỉa mai chê bai bb mà :cloud9:
    vấn đề ở chỗ, anh chàng rick mercer vẫn chọn sử dụng blackberry chỉ là đoạn clip vui mà bạn

điều đầu tiên đập vào mắt bạn trong đoạn video bạn sẽ thấy rick đang dùng iphone nhưng lại bất ngờ quay trở về với chiếc blackberry. bạn nên xem đoạn video để tìm hiểu lý do tại sao?
    bác chủ thớt có biết tại sao không nhỉ? giải thích hộ zới??

chơi đểu iphone rồi

Trích dẫn Gửi bởi blackman
    bác chủ thớt có biết tại sao không nhỉ? giải thích hộ zới??
    trong video là sự mỉa mai khi nói người dùng điện thoại iphone như dùng 1 chiếc điện thoại chỉ để chơi =)) đây có lẽ cũng là sự thư giãn mà nhà sản xuất chiếc máy này trao cho người dùng. ip chơi là tốt nhất. cuối cùng thì con người của công việc vẫn phải quay về cùng blackberry

nếu so sánh giữa iphone thì từ năm 2007 đến nay đã liên tục tung ra 5 phiên bản với các cập nhật và kiểu dáng không hoàn toàn là đột phá. còn blackberry từ năm 2000 đến nay vẫn đang giữ những tính năng mạnh trong truyền thống của rim và thay đổi những điều nên thay đổi theo mong muốn người dùng. họ tiến rất vững dù có nhiều vấn đề như giảm nhân sự, nhưng mở rộng quy mô nhà máy sản xuất, pb đời đầu dù không tốt như mong đợi nhưng nó vẫn sở hữu nhiều tính năng vượt bậc. rim luôn đón nhận ý kiến người dùng

rick mercer trên thực tế vẫn là 1 người dùng blackberry và chiếc điện thoại ông đang dùng là 9900. hãy hy vọng một tương lai tươi sáng cho rim với các thiết bị chạy qnx mà họ sẽ tung ra sắp tới. sau 9900 thì đó là điều tôi mong chờ được trải nghiệm !