Kết quả 1 đến 7 của 7

BlackBerry Curve 9360 chính thức có mặt trên thị trường Indonesia

indonesia, một trong những thị trường béo bở nhất ở châu á cho các hãng di động lớn trên thế giới. theo thống kê năm 2009, đất nước có 240 triệu dân đã có tới 170 triệu người sử dụng smartphone, con số này còn tăng lên nhanh chóng. trên thực tế, việc sử dụng smarphone ở indonesia còn cao hơn cả đức hoặc nhật bản. đây chính là lý do tại sao tuần vừa rồi rim đã chính thức phát hành blackberry curce 9360 tại indonesia!

quả thật, indonesia là một thị trường đầy tiềm năng cho rim. tại bất cứ đâu ở thủ đô jakarta, bạn cũng sẽ thấy điện thoại của rim và apple là phổ biến hơn hết, android chiếm con số rất nhỏ. ở indonesia, bạn có thể mua curve 9360 từ các đối tác chính của rim như: comtech cellular, pt. selular media infotama và pt. teletama artha mandiri

hi vọng rim sẽ sớm nhận ra thị trường blackberry tại việt nam, anh em chúng ta sẽ có dịp sở hữu những chiếc blackberry mới, chính hãng tại việt nam!!! :bounce:
    dauden.vn
    nguồn blackberryinsight​

khả năng "kẹp nách" mang về nhiều đây... mong sao giá mềm

giá dự kiến ở indonesia là 3599000 rp (xấp xỉ 400usd)!

hjc. đến khj nào nhà mình mới có e os7 đêy (

e này nhìn hok đẹp bằng bold 9780....hehe

em kết em nay nhất trong đám os7 mới ra. nhưng giá hiện tại vẫn hơi cao. khoảng 7m->8m là ok!!! enjoy waiting!

dân số indo đông gấp 3 lần vn nên thị trường này hấp dẫn hơn vn là cái chắc. rim chắc chắn sẽ ưu tiên cho thị trường này hơn vn rồi.