Kết quả 1 đến 7 của 7

Cái nhìn sâu Sắc hơn về BBM Connected

kể từ khi rim ra mắt phiên bản blackberry messenger version 6 thì nó kéo theo sự ra đời của hàng loạt các ứng dụng liên quan tới bbm và tất cả điều dựa trên nền tảng bbm connected. với phiên bản blackberry messenger 6.0.1.29 beta, rim đã tích hợp thêm tính năng "introducing bbm-connected apps" cho phép chúng ta tìm kiếm nhanh các app có liên quan tới bbm connected. phải chăng rim đang muốn hướng mọi thứ về 1 phía và bbm là tâm điểm.

các ứng dụng bbm connected đã trở nên rất phổ biến trong hàng triệu triệu người dùng blackberry. từ caro, foursquare, wikitude, poynt,v.v.. cho đến bbm music, các ứng dụng này đã cho phép chúng ta kết nối bạn bè trên toàn cầu.

hầu hết với bất kỳ ai dùng blackberry, họ đều có thể sử dụng bbm để chia sẽ những ứng dụng hay cho bạn bè, người thân. bbm hiện nay được xem như môt mạng xã hội cho phép bạn chia sẽ thông tin ở nhiều dạng khác nhau, add được nhiều bạn và nếu không thích ai đó bạn có thể loại ra khỏi danh sách.

hình như ý đồ thôn tính mạng xã hội của rim đang hé hộ với "the big picture".

chắc hẳn từ đây đến cuối năm sẽ còn nhiều sự kiện đáng chú ý ... đón chờ xem.
    dauden.vn
    nguồn blackberryos.com

View more random threads:

chẹp, nhưng vấn đề đầu tiên là bốn con mắt phải vứt cái 965 kia đi :d phấn đấu 99 để nghiên cứu và đưa tin tức kịp thời cho anh em về bbm connected

anh em rảnh war vài ván caro nhé. pin: 20dc6fa2

blackberry is number one forever!

sao bold 9000 của mình không có tính năng này nhỉ. có phải cài thêm vào không vậy

Trích dẫn Gửi bởi tinnhan247
    sao bold 9000 của mình không có tính năng này nhỉ. có phải cài thêm vào không vậy
    bác phải download bản blackberry messenger 6.0.1.29. thì sẽ thấy ngay.

sao của tớ chẳng thấy 9700 của tớ kiu update nhỉ?
    đang đợi đây.