Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi tamnlt
    hiểu luôn rồi...bác tiếc tiền đăng ký gói chatw chứ gì... bisw mới được nha bác... vì chat làm gì có mail mà bác setup
    bác vào option/device/advanced system settings/ enterprise activation rồi điền địa chỉ mail và pass vô đó -> activate và đợi ^^

đăng ký theo cú pháp: dk bisw thì nhà mạng trả lại bằng tin nhắn câu lệnh sai cú pháp.
    vậy là sao vậy các bạn???

Trích dẫn Gửi bởi tamnlt
    mình cùng nhau share mã pin chat bbm tại topic này nghen anh em
    - hấp dẫn, đan mò mò .

thanks bác chủ, anh em mong cái nì lâu lắm rùi

em k thay email setup giup e voi. em xai bold 9k co hien. bieu tuong bb 3g day du da reset may luon. sr em post bang bb nen k tieng viet

em không thấy email setup đâu cả.mặc dù
    thấy biểu tượng chùm dâu + 3g có tin nhắn register thành công và đã reset lại máy. giúp em với em xài bold 9k em cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi bonconmat
    hu hu hu hu mobifone sự quá tắt server luôn rùi hay sao ý - tất cả các câu lệnh và cú pháp điều ko đúng pó tay
    :yellowcarded:
    bro bỏ cách gõ dấu tiếng việt đi, soạn không dấu đó, được ngay, mình làm cả sáng, giờ mới được :d

Trích dẫn Gửi bởi dauden178
    em không thấy email setup đâu cả.mặc dù
    thấy biểu tượng chùm dâu + 3g có tin nhắn register thành công và đã reset lại máy. giúp em với em xài bold 9k em cảm ơn
    bạn làm như sau nhé:
    "vào phần host routing table trong setting, bấm nút option chọn register now.
    sau đó, trong phần setup của blackberry chọn setup email, có thể bạn sẽ bị đòi cập nhật, cứ để nó cập nhật. đây là cách duy nhất hiện nay để vào vì không ai vào được mobifone.blackberry.com cả (cái này bạn cứ kiên trì làm khi nào nó vào mục download và tải về bb là được). sau khi đã cập nhật thì blackberry sẽ tự động cho bạn setup email, setup xong thì tất cả service book sẽ tự động được đẩy xuống và bạn có thể dùng facebook, push mail, yahoo... thoải mái."
    mình trích dẫn từ bạn sonlazio trên tinh tế

cái vấn đề là em đã nhận được cái registered của bb gởi về nhưng vẫn không thấy setup email trong phần setup của máy.giúp em với ( đã reset lại mấy lần rồi)

Trích dẫn Gửi bởi thanhvinakip
    bro bỏ cách gõ dấu tiếng việt đi, soạn không dấu đó, được ngay, mình làm cả sáng, giờ mới được :d

bạn làm như sau nhé:
    "vào phần host routing table trong setting, bấm nút option chọn register now.
    sau đó, trong phần setup của blackberry chọn setup email, có thể bạn sẽ bị đòi cập nhật, cứ để nó cập nhật. đây là cách duy nhất hiện nay để vào vì không ai vào được mobifone.blackberry.com cả (cái này bạn cứ kiên trì làm khi nào nó vào mục download và tải về bb là được). sau khi đã cập nhật thì blackberry sẽ tự động cho bạn setup email, setup xong thì tất cả service book sẽ tự động được đẩy xuống và bạn có thể dùng facebook, push mail, yahoo... thoải mái."
    mình trích dẫn từ bạn sonlazio trên tinh tế
    bạn vào host routing - wifi rồi reg, lúc đó trong folder setup sẽ add thêm folder : email setting, rồi almf tiếp theo hướng dẫn của a hải

hjx mình cũng gióng bạn daudden178, kô thể thất email setup ở đâu cả

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234