Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    ak ak 2 tuần rồi sao không thấy tường thuật kết quả bốc thăm trúng thưởng ? bac dâu đen vào cho y kiến cái xem nào ?

Trích dẫn Gửi bởi novak.djokovic
    trang bảo hành của mình là trang nào thế các bác ?
    chào bạn, bạn vào blackberryvietnam.com, điền imei cảu máy để xem thông tin bảo hành nhé.

thân.

Trích dẫn Gửi bởi thanhnguyen296
    ak ak 2 tuần rồi sao không thấy tường thuật kết quả bốc thăm trúng thưởng ? bac dâu đen vào cho y kiến cái xem nào ?
    hi bạn,
    chương trình rút thăm may mắn được tường thuật đều đặn các tuần trong chuyên mục tin tức - giới thiệu chung đầy đủ, bạn có thể tham khảo chi tiết hình ảnh và chiêm ngưỡng hình ảnh các khách hàng may mắn tại đây nhé ^^

rất cám ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ dâu đen. tháng 10, dâu đen sẽ tiếp tục gửi đến các bạn những chương trình ưu đãi hấp dẫn hơn! các bạn đợi xem chương trình ưu đãi mới ngay tại chuyên mục này nhé. layfull:

Trích dẫn Gửi bởi dauden
    hi bạn,
    chương trình rút thăm may mắn được tường thuật đều đặn các tuần trong chuyên mục tin tức - giới thiệu chung đầy đủ, bạn có thể tham khảo chi tiết hình ảnh và chiêm ngưỡng hình ảnh các khách hàng may mắn tại đây nhé ^^

rất cám ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ dâu đen. tháng 10, dâu đen sẽ tiếp tục gửi đến các bạn những chương trình ưu đãi hấp dẫn hơn! các bạn đợi xem chương trình ưu đãi mới ngay tại chuyên mục này nhé. layfull:
    tháng 10 là bắt đầu từ ngày 01 hay 30 của tháng vậy bạn. vì mình tính mua bb 9780 ngay hôm nay. bạn post sớm để anh em tham khảo chọn mua cửa hàng thích hợp. thanks.

hic, giờ mới đủ tiền thì lại hết ctrinh k.mai (

Trích dẫn Gửi bởi wildhorse
    tháng 10 là bắt đầu từ ngày 01 hay 30 của tháng vậy bạn. vì mình tính mua bb 9780 ngay hôm nay. bạn post sớm để anh em tham khảo chọn mua cửa hàng thích hợp. thanks.
    hi bạn wildhorse,
    chương trình khuyến mãi diễn ra suốt tháng 10/2011 tại 2 showroom : 536 - 538 lhp, 10,q10, hcm & 115 xã đàn, hn đó bạn ạ!
    bạn cứ ghé ra showroom để tham khảo sản phẩm nhé!
    thân!

áo đep thật, có bán lẽ không vậy ta ?

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345