Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi minhngocbmt
    phải công nhận là mình rất thích mấy món đồ lưu niệm của dâu đen! cái áo đẹp quá!! không biết mình mua linh kiện bb có được tặng áo không nhỉ???

áo có bán lẻ không bác chủ ơi

áo phông của blackberry đẹp quá. mà bb 9900 sắp về thì giá của bb 9780 như thế có cao ko? dau đen nhà mình giảm giá thêm tý nữa chắc nhiều người mua
    hihi, rất cám ơn anh em đã dành nhiều tình cảm cho dâu đen. hiện tại, các anh chị em mua blackberry chính hãng tại dâu đen sẽ được tặng ngay 01 áo blackberry. anh em diễn đàn chờ qua lễ nhé, dâu đen sẽ tổ chức nhiều hoạt động để anh em tham gia và nhận áo miễn phí ^^

nhanh tay lên cac pro ơi không hết mất ................................

áo đẹp có bằng 978 đẹp k chứ, kakaka

em mới mua blackberry 9100 ở dâu đen lê hồng phong ngày hôm qua 1/9 nhưng không thấy nhân viên bán hàng đề cập gì đến chuyện thẻ rút thăm với tặng áo cả. khuyến mãi có cần em phải hỏi mới được đưa ko? và em còn có thể đến dâu đen để nhận áo không? áo nhìn thích quá !

Trích dẫn Gửi bởi snaaut
    em mới mua blackberry 9100 ở dâu đen lê hồng phong ngày hôm qua 1/9 nhưng không thấy nhân viên bán hàng đề cập gì đến chuyện thẻ rút thăm với tặng áo cả. khuyến mãi có cần em phải hỏi mới được đưa ko? và em còn có thể đến dâu đen để nhận áo không? áo nhìn thích quá !
    hi bạn,
    hiện tại dâu đen chỉ áp dụng tặng áo blackberry cho 4 dòng sản phẩm chính hãng : blackberry 9800, 9780, 9300, 8520 thôi bạn ạ. và chương trình rút thăm may mắn cũng chỉ áp dụng khi bạn mua một trong 04 dòng sản phẩm chính hãng này.

theo thông tin dâu đen ghi nhận, hiện didong.pro có áp dụng tặng áo blackberry cho các khách hàng mua blackberry 9900, 9930, 9810 và playbook. bạn thử xem thông tin thêm ở đây nhé.
    tks!

khi nào có chương trình bán lẻ áo hoặc tặng cho thành viên thì báo cho mình với nhé dauden?thanks

sao tuần này không thấy tường thuật trực tiếp vụ bốc thăm trúng thưởng nữa ta ???

nhiều lúc thấy cái áo đẹp hơn điện thoại

tiếc là mình chưa đến lượt . giờ thì tha hồ mà đấu roài,.

trang bảo hành của mình là trang nào thế các bác ?

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối