Kết quả 1 đến 10 của 10

Vlingo - Virtual Assistant - Món quà thứ 5 của RIM trong gói Thank You Gift

Trích dẫn Gửi bởi petertinh

như vậy là sau bao ngày chờ đợi món quà thứ 5 của rim cũng đã lộ diện đó là vlingo-vỉtual assistant.
    phần mềm với chức năng tương tự như siri trên iphone4s - vlingo - hiện đã được free trên appworld. người dùng blackberry đã có thể download về sử dụng mà không phải trả 19,9$ như thường lệ cho đến hết tháng 12/2011.mời các bạn hãy trải nghiệm nhé !
    line http://appworld.blackberry.com/webstore/content/62816?lang=en
    bác nào biết cách sữ dụng không share cho anh em đi.

các bác ở dâu đen đã sử dụng chưa, chia sẻ cho anh em với

ôi cái này mà không biết nói tiếng anh chuẩn thì cũng bó tay, chủ yếu dùng cho người nước ngoài phương tây

cài đặt đến step3 là tịt ????

Trích dẫn Gửi bởi vnkanzler
    cài đặt đến step3 là tịt ????
    hoho, cái này cũng hay đấy, có thể thực hiện cuộc gọi, gửi tin nhắn, xem lịch... bằng giọng nói. vui ghê, sau khi cài đến step 3, nó yêu cầu mình gán phím tiện dụng cho nó hoạt động, bạn ấn và giữ phím tiện lợi bên trái hoặc phải tùy ý rồi ok là có thể dùng rồi đấy.có thể viết một đoạn tin nhắn bằng cách đọc, muốn gửi thì đọc tiếp " sent". phải biết tiếng anh mới đựoc ban ah!

mình thực hiện như trong hướng dẫn nhiieeuf lần mà ko dc. nó cứ hỏi là bạn đã ấn các phím tắt hai bêm chưa? hãy thử lại nhé. nản

Trích dẫn Gửi bởi vnkanzler
    mình thực hiện như trong hướng dẫn nhiieeuf lần mà ko dc. nó cứ hỏi là bạn đã ấn các phím tắt hai bêm chưa? hãy thử lại nhé. nản
    cái này sau khi gán phím tiện lợi xong , khi nào muốn sử dụng thì bạn bấm và giữ phím đã gán nó sẽ hiện lên khung chữ " listening " rồi bạn bắt đầu nói.nhưng nó xử lý cũng hơi lâu vì phải dùng kết nối mạng đến máy chủ. cái này dùng chơi thì được chứ dùng để làm việc thì ko khả thi lắm, bấm phím trớt cho rồi, với lại toàn dùng tiếng anh, pháp, đức, tây ban nha không à!

Trích dẫn Gửi bởi bonconmat
    bác nào biết cách sữ dụng không share cho anh em đi.

Trích dẫn Gửi bởi tqanh2009
    các bác ở dâu đen đã sử dụng chưa, chia sẻ cho anh em với

Trích dẫn Gửi bởi thanhlxcs
    cái này sau khi gán phím tiện lợi xong , khi nào muốn sử dụng thì bạn bấm và giữ phím đã gán nó sẽ hiện lên khung chữ " listening " rồi bạn bắt đầu nói.nhưng nó xử lý cũng hơi lâu vì phải dùng kết nối mạng đến máy chủ. cái này dùng chơi thì được chứ dùng để làm việc thì ko khả thi lắm, bấm phím trớt cho rồi, với lại toàn dùng tiếng anh, pháp, đức, tây ban nha không à!
    tham khảo xem có hữu dụng với các bạn không. vlingo - trợ lý ảo của tương lai

các bác nào chỉ rõ từng bước hoặc là có video hướng dẫn up giùm mình với ko hix, mình làm như nó nói mà k thể đc(