Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 56
    mình cài đi cài lại vẫn chẳng thấy icon đâu cả, chán thật. bản 1.9.0.20 thì vẫn chạy tít mù. add file cod vào thì không có icon. còn dow như bác chủ show ảnh thì đang up thì bị lỗi 907. đã cài bis của viettel rồi, dùng trên bản 1.9 cực cool luôn

hay quá down về thôi

mình có chút rắc rối ko biết có bạn nào bị giống mình ko? :'( mình sync event từ fb về calendar thì thời gian toàn bị lệch 1 tiếng đồng hồ. ví dụ time thực tế trong fb là 3.00pm thì khi sync về trong calendar là 2.00pm :| có ai biết cách giải quyết ntn ko? thx trc' :d

Trích dẫn Gửi bởi canndc
    mình cài đi cài lại vẫn chẳng thấy icon đâu cả, chán thật. bản 1.9.0.20 thì vẫn chạy tít mù. add file cod vào thì không có icon. còn dow như bác chủ show ảnh thì đang up thì bị lỗi 907. đã cài bis của viettel rồi, dùng trên bản 1.9 cực cool luôn
    pác download trọn bộ về giải nén rồi để trên thẻ nhớ cài = file .jad hoặc dùng tool load cod từ pc. cái này cài ota hay bị 907 lắm

Trích dẫn Gửi bởi igarfield
    mình có chút rắc rối ko biết có bạn nào bị giống mình ko? :'( mình sync event từ fb về calendar thì thời gian toàn bị lệch 1 tiếng đồng hồ. ví dụ time thực tế trong fb là 3.00pm thì khi sync về trong calendar là 2.00pm :| có ai biết cách giải quyết ntn ko? thx trc' :d
    bạn xem lại timezone trong date/time nhé! xem có phải là bangkok (+7) không.

có bạn ạ. chính xác luôn :'( mình thử chỉnh lại múi giờ khác vẫn ko khác gì luôn :s

Trích dẫn Gửi bởi igarfield
    có bạn ạ. chính xác luôn :'( mình thử chỉnh lại múi giờ khác vẫn ko khác gì luôn :s
    bạn xài blackberry dòng nào vậy? os mấy?
    để tối nay được thì mình mượn 1 chiếc blackberry nghiên cứu thử giúp bạn, chứ giờ mình ko còn xài bb nữa =))

mình dùng 9780. os6, rom 600 :s bạn giúp đc mình thì tốt quá. giờ mình cài lại fb thử xem sao :d

@igarfield: xin lỗi bạn nha, mình ko mượn được máy test.

oh ko sao. hix. fb chẳng chịu push notifications về gì cả t.t ko biết do bis, do máy hay do apps nữa :'(

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối