Kết quả 1 đến 7 của 7

[Tin vui] RIM đưa ra bản demo sử dụng Email, Contact, Calendar trên BlackBerry PlayBook.

hôm nay tại trang blackberry innovation forum, rim đã tung ra một bản demo về email, contact và calendar trên blackberry playbook. hiện tại, vẫn chưa có video demo nhưng blackberry cool đã chụp lại các bức ảnh của bản demo đó. điều đáng tiếc là vẫn chưa có thông tin việc rim sẽ tích hợp bbm cho playbook. đây là tất cả những tính năng thế mạnh trên điện thoại thông minh blackberry mà người dùng luôn hy vọng nó được tích hợp hoàn chỉnh trên playbook. email trong bản demo bao gồm tất cả các tính năng như: read, write, zoom in/zoom out of email, mark priority (đọc, viết, phóng to, đánh dấu ưu tiên....) với bản demo này thì chắc hẳn rim đã sẵn sàng cho ra mắt phiên bản chính thức vào ngày 17/2 như dự kiến. hãy chờ đợi để được trải nghiệm.

trải nghiệm calendar trên blackberry playbook bạn sẽ thấy có một thay đổi thú vị với giao diện chuẩn như hình bên trên. khi bạn đang thực sự bận rộn vào một ngày cụ thể, calendar sẽ hiển thị và cho bạn một cái nhìn tổng quát và nhanh chóng về những việc mà bạn phải làm.

phần contact của playbook được trang bị tính năng "gist" và nó cũng giống như ứng dụng gist cho điện thoại. ta có thể đi sâu vào và chỉnh sửa một số thông tin liên lạc với nhiều trường riêng biệt mà bạn không phải căng đôi mắt ra để tìm kiếm.

thêm một vài hình ảnh về bản demo:

dauden.vn
    nguồn blackberrycool.com

View more random threads:

em vẫn mong đc dùng playbook mà tìm chưa có ai bán :d

đính kèm chắc thoải mái rồi chứ nhỉ

chỉ chờ thêm bộ gõ tiếng việt nữa.........

mong đến ngày ấy quá

ngày vui sắp đến rồi. oa oa oa. anh em hôi pb sắp có thêm nhiều tính năng tuyệt vời để sử dụng. cheer up!

dạo này ae pb vui quá xá