Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34

Cập nhật BlackBerry PlayBook OS 2.0.0.3778 và phiên bản Beta!

chúng ta đã từng được thông tin việc blackberry playbook os 2.0 và một bản beta dành cho các nhà phát triển đăng kí thử nghiệm. nếu là người dùng bạn nên nhanh chóng cập nhật playbook os 2.0.0.3778, đây vẫn chỉ là phiên bản vá lỗi, các ứng dụng hiện tại vẫn chạy rất ổn. (tham khảo thêm video)
    người dùng playbook sẽ tự động nhận được thông báo cập nhật phiên bản mới nhất hoặc kiểm tra bằng tay:
    + click vào biểu tượng bánh xe răng cưa (góc phải phía trên màn hình)
    + chọn software updates.
    + chọn check for updates.

dâu đen
    nguồn n4bb.com​

Trích dẫn Gửi bởi nghiatran649633
    mình check vẫn không thấy version mới... confuse...
    đăng ký trước khi check... và trong 24h sẽ có thể update

browser mượt hơn, giao diện khác, vào các ứng dụng nhanh hơn, không có bbm,email, androiapp... nói chung thay đổi chưa nhiều, hy vọng ở version sau.

mình đã update được rồi nhưng blackberry bridge lại không kết nối cho mail được...

mình update xg rồi nhưng có mấy cái thắc mắc, tại sao mình thấy của mọi người toàn là 316m mà của mình những 357m, bản này khi bridge vẫn bị lỗi mail

các bạn cho mình hỏi chút! update bản 2.0 này có bị mất dữ liệu trong playbook ko?

Trích dẫn Gửi bởi lhttan
    update cái này thì xài dc app của android :d các bác nếu ko ngại mất dữ liệu thì nên up :d
    không mất dữ liệu đâu bạn à. nó chỉ update vào core system thôi. mình downgrade và upgrade chẳng thấy mất dữ liệu gì.

Trích dẫn Gửi bởi sonnguyenthach
    anh tungnt quên ko nhắc anh em nên wipe lại máy trước khi upgrade để tránh những lỗi xung đột rồi.

các bạn đùng wipe lại máy trong lúc này nhé, wipe xong thì chỉ còn đúng cái browser thôi đấy
    thanks sonnguyenthach! tùng cũng chưa vọc nhiều lắm, có gì thì bạn chia sẻ với anh em hĩ! thanks lần nữa!

vừa mới reg xong.
    waiting

up xong, lỗi bridge, không vào được mail, danh bạ... chỉ vào được mỗi browser...

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối