Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34
    chán quá. update 2 lần toàn bị lỗi giữa chừng

mình vừa update xong các bác a, mình ko hiểu sao cái biểu tượng wifi nó cứ có màu xanh trong khi mình để off. bật on thì quét wifi mãi ko dc .

update cái này thì xài dc app của android :d các bác nếu ko ngại mất dữ liệu thì nên up :d

anh tungnt quên ko nhắc anh em nên wipe lại máy trước khi upgrade để tránh những lỗi xung đột rồi.

các bạn đùng wipe lại máy trong lúc này nhé, wipe xong thì chỉ còn đúng cái browser thôi đấy

với os 2.0 các bạn mà wipe là tất cả app/game... nói chung là tất cả dữ liệu trong máy sẽ bị xóa hết. và kết quả sau khi wipe xong thì sẽ chỉ còn đúng cái browser ở màn hình thôi, cũng ko có app world để vào cài lại nữa.

mình vừa phải cài lại 1.0.7.3312, check update nó ko có thông báo gì mới, lại phải đăng ký lại, ko biết có được ko, nó mà end time thì mệt lắm.

@tungnt: bạn ghi thêm một lưu ý ở post #1 là: wipe lại máy trước khi cài os 2.0 nếu trước đây bạn dùng android player beta, vì ko wipe lại máy thì các phần mền của android sẽ ko chạy đc.

Trích dẫn Gửi bởi nghiatran649633
    up xong, lỗi bridge, không vào được mail, danh bạ... chỉ vào được mỗi browser...
    phần lớn là bị lỗi bridge

upgrade lên os 2.0 thì mình có thể dùng ddinstaller cài các phần mềm android ( .apk ) vào pb được không các bạn nhỉ ?

đã up xong (357mb-gần 5 tiếng), không wipe nên còn nguyên apps + game, . . .
    tuy nhiên bridge không xài được
    internet tethering thì xài ngon, chạy browse ầm ầm - - ->tốn cước di động
    wifi luôn hiển thị màu xanh...
    giao diện có cải thiện trông sắc và có chiều sâu hơn,.... các tính năng chinh chưa thấy bổ xung ngoai doc to go giống os 7 trên bb,,,,,
    túc tiệp .....túc tiệp..

mình regis rồi , đợi 3 ngày rồi mà chưa cho update lên 2.0 , có ai giúp mình với ! thanks

regis lai 1 lần nữa sẽ coá thông báo đó bạn

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối