Kết quả 1 đến 9 của 9

BlackBerry PlayBook v1.0.8.4985 đã sẵn sàng

blackberry playbook v1.0.8.4985 đã sẵn sàng cho người dùng cập nhật. phiên bản cập nhật chính thức này tập trung vào một số sửa lỗi cần thiết, cập nhật flash và một số vấn đề liên quan đến kết nối wifi. bản cập nhật nặng khoảng 95mb.

blackberry playbook os1.0.8.4985 bao gồm các sửa lỗi và cập nhật sau:

• updated version of adobe® flash® player version 11.1 and adobe air® 3.1.
    • daylight savings time updates for time zones in the regions of latin america, australia and central america.
    • updated bluetooth® and wi-fi® software to help to improve connectivity.
    • fixed issues some users were experiencing with account payments in the blackberry app world™ storefront.
    • improved synching when restoring applications with blackberry desktop software.
    • this update also includes a security update for adobe flash player, as noted in adobe security bulletin apsb-11-28, which addresses issues that can potentially affect any pc, tablet, or other device with an operating system that supports adobe flash.

nguồn: crackberry

View more random threads:

trường hợp pb đang ở os 2.0 thì có update được phiên bản chính thức này không bạn nhỉ ?

có nhiều part mình ko dùng thì có thể cập nhật 1 phần đc ko nhỉ =))

ko biết có ảnh hưởng gì đến dữ liệu trong máy ko nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung
    trường hợp pb đang ở os 2.0 thì có update được phiên bản chính thức này không bạn nhỉ ?
    chung một thắc mắc với bạn này. mong sớm nhận được câu trợ giúp từ chủ thớt

Trích dẫn Gửi bởi votinhquan772006
    chung một thắc mắc với bạn này. mong sớm nhận được câu trợ giúp từ chủ thớt
    2 bản này gần như độc lập nên mún lên bản chính thức này bạn phải downgrade về 1.0.7.3312 rồi sau đó up lên 1.0.8..

Trích dẫn Gửi bởi h1s0k4
    có nhiều part mình ko dùng thì có thể cập nhật 1 phần đc ko nhỉ =))
    theo mình biết và vừa mới update cho con playbook của mình hôm qua thì bạn ko thể cập nhất một phần được. khi chọn update, pb sẽ download bản cập nhật và cài đặt cho bạn, thời gian cài đặt khá nhanh, khoảng 5-10 phút là xong thôi!

Trích dẫn Gửi bởi supernge
    ko biết có ảnh hưởng gì đến dữ liệu trong máy ko nhỉ
    dữ liệu trong máy sẽ ko bị ảnh hưởng gì hết. và đặc biệt là bản cập nhật này còn sửa lỗi login facebook ở một số máy mới đang chạy os 1.0.7. bây giờ mình login vào facebook ngon lành rồi nè!

bác nào đã update playbook lên bản 1.0.8.4985 thử cài một số android apps rồi nhận xét giúp xem như thế nào nhé. danh sách một số android apps chạy trên playbook có ở đây. xin cảm ơn các bác.