Kết quả 1 đến 2 của 2

[UPDATE] App World 3.1.0.42 - Cập nhật bản beta mới nhất từ Beta Zone

rim đã có lời hứa với người dùng rằng họ sẽ sớm tung ra app world v3.1 15 vào giữa tháng 12. kể từ đó, rim liên tục đưa ra những bản cập nhật beta mới nhất cho app world 3.1 trên trang beta zone suốt khoảng thời gian từ ngày 05 tháng 12 đến nay. phiên bản app world v3.1.0.42 không hề có thêm bất kỳ tính năng nào mới được tìm thấy so với bản tung ra hôm 5/12 vừa qua, rim chỉ tập trung vào việc cải thiện tốc độ và hiệu suất theo thành viên jeff-g trên diễn đàn của trang beta zone. bạn có thể tìm thấy bản cập nhật mới trong blackberry betazone bằng cách đăng ký (nếu chưa đăng ký) hoặc đăng nhập vào tài khoản hiện tại của bạn.

danh sách các tính năng mới trên 3.1 được tìm thấy:

• gifting/request a gift - tặng quà /yêu cầu một món quà - cho phép bạn tặng hoặc yêu cầu một người bạn hoặc một người quen trả tiền cho bất kỳ ứng dụng nào trong app world mà bạn muốn được tặng :nerd6bs::nerd6bs:.

• content rating and filtering - đánh giá và lọc nội dung - đánh giá nội dung của ứng dụng nhằm giúp nhà phát triển hiểu rõ hơn về ứng dụng của mình và giúp người dùng có sự sàng lọc ứng dụng kỹ lưỡng hơn.

• wifi only support - hỗ trợ wifi - điều đó có nghĩ là ngay cả khi không có kết nối mạng (sóng mạng), bạn cũng không có gì phải lo lắng. từ phiên bản này app world sẽ cho phép người dùng truy cập khi sử dụng một kết nối wifi duy nhất. điều mà hiện giờ chúng ta không làm được.

• new language support - hỗ trợ thêm ngôn ngữ mới - app world 3.1 hỗ trợ simplified chinese, traditional chinese, korean, thai, indonesian, vietnamese, và hà lan.

nguồn: berryreview

View more random threads:

hay quá ta
    down về thôi các bác