Kết quả 1 đến 10 của 10

BlackBerry Messenger v6.1 với Animated Avatars và 12 biểu tượng cảm xúc mới

trong khu vực beta zone của mình rim đã đem đến ngạc nhiên thú vị với bản cập nhật mới cho ứng dụng blackberry messenger .vậy những điều thú vị mà tôi đề cập đến là gì? là những avatar hoạt hình ngộ nghĩnh và đáng yêu, là 12 biểu tượng cảm xúc mới mà rim bổ sung vào ứng dụng bbm nhằm giúp người dùng có thêm cách để thể hiện cảm xúc thật của mình với 1 người bạn ở xa….

tính năng mới trong bản 6.1:
    • animated avatars - avatar hoạt hình – bạn có thể dùng hình ảnh có đuôi .gif (ảnh động) để làm avatar, việc rim cho phép dùng ảnh động khiến ảnh đại diện của bạn trở nên sống động hơn. ba avatar hoạt hình có sẵn như một phần của phiên bản beta ,cũng có thể xem là sự đột phá trong suy nghĩ của 1 kẻ bảo thủ :d .
      chú ý: chỉ hỗ trợ os 5.0+
    • 12 new emoticons - 12 biểu tượng cảm xúc mới.
    • increased character count for personal messages - lượng ký tự trong tin nhắn bbm được tăng từ 80 ký tự lên đến 160 ký tự.
    • chat bubble colours - tùy chỉnh màu sắc của khung trò chuyện với 10 màu sắc để lựa chọn.
    • animated display pictures – bạn có thể cài đặt avatar bbm của bạn từ trong ứng dụng camera hoặc trong thư mục quản lý tập tin trên blackberry bằng cách chọn 'set as bbm display picture'.

truy cập beta zone để có bản cập nhật mới nhất để thỏa sức chia sẻ cùng bạn bè từ khắp mọi nơi trên thế giới

nguồn: blackberry

ầy nghe có vẻ thú vị nhề :d

bắt đầu muốn quay lại xài blackberry:happy:

Trích dẫn Gửi bởi thuanht76
    bắt đầu muốn quay lại xài blackberry:happy:
    hãy làm điều đó nhanh và mau để trải nghiệm :d

nên làm trước khi hối hận............ ^^

sao mình upgradce rồi mà ko thấy phần set up "chat bouble colours" vậy? có ai chỉ giúp mình ko?

pác cho em hỏi, bb mà gửi tin nhắn có kèm biểu tượng cảm xúc cho các dòng máy khác nó có hiện lên được các biểu tượng như vậy ko, hay chỉ dành cho bb thôi pác

nhìn vui phết :skip:

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    hãy làm điều đó nhanh và mau để trải nghiệm :d
    anh mua bold 9900 của dauden rồi e nhé:bounce:

thú vị đấy nhỉ :d