Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Trích dẫn Gửi bởi dong.nd
    mình mới dùng bb9700, mình cũng đã up rom lên os6, , mình thấy trong hòm thư mình có tin nhắn gửi ngày 16/12/2011 là blackberry app world version 3.1.0.56 now available, mình kích vào upgrade nó đòi log in with your blackberry id, hiện giờ mình chưa có email của bb, các bạn cho mình hỏi làm sao mình up được bản mới nhất này, và tải những phần mềm trong bb app world, có cần phải đăng ký bis không,(mình dùng mạng mobifone)

thanks các bạn nhiều
    để có blackberryid bạn cần phải đăng ký, có thể đăng ký trên máy tính. phải có blackberryid để sử dụng appworld. để sử dụng appworld và download ứng dụng không bắt buộc phải có bis. cách tạo blackberryid bạn có thể search ở diễn đàn.

khoái nhất là chức năng hỗ trợ wifi. hiện giờ chính xác là dù có hay không có wifi, rim đều bắt download ứng dụng qua sóng điện thoại hết, rất tốn tiền

Trích dẫn Gửi bởi hutboy
    khoái nhất là chức năng hỗ trợ wifi. hiện giờ chính xác là dù có hay không có wifi, rim đều bắt download ứng dụng qua sóng điện thoại hết, rất tốn tiền

Trích dẫn Gửi bởi huynguyen2215
    không xài dc wifi only .hix
    ặc, rõ ràng máy mình xài được wifi only mà ta =.=

version của appworld là 3.1.0.56 nhé

đây là quá trình truy cập, sóng mạng và bis đã off nhé o_o

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    để có blackberryid bạn cần phải đăng ký, có thể đăng ký trên máy tính. phải có blackberryid để sử dụng appworld. để sử dụng appworld và download ứng dụng không bắt buộc phải có bis. cách tạo blackberryid bạn có thể search ở diễn đàn.
    thanks bạn nhiều

mới up lên xong... :giggle:

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123