Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    vào ota.**************/roa update cho nhanh :showoff:

Trích dẫn Gửi bởi ccv.quoc
    ngôn ngữ tv sao chẳng thấy vậy bạn?
    bạn dùng máy nào? ngôn ngữ tiếng việt mà rim đề cập chỉ dành cho những dòng mà rim có hỗ trợ giao diện tiếng việt chính thức (os6+).

ah, có nghĩa là khi chuyển qua chế độ tv trong option thi nó mới chuyển qua tv ah? vậy thì description của ứng dụng có thể hiện tv không trang???

Trích dẫn Gửi bởi ccv.quoc
    ah, có nghĩa là khi chuyển qua chế độ tv trong option thi nó mới chuyển qua tv ah? vậy thì description của ứng dụng có thể hiện tv không trang???
    :d desciption có tiếng việt hay không là do nhà phát triển ứng dụng có đưa vào description tiếng việt hay không chứ :d.

mình hỏi có vẻ hơi gà: nhưng bộ nhớ cache của appworld bao gồm những gì nhỉ? có phải là những file cod đã down về để cài pm không? và nếu xóa đi có ảnh hưởng gì đến các pm mình đang cài không? có tăng được dung lượng cài pm nữa không?

lúc không có sóng 3g nó tự chuyển sang wifi à các bác. vào đâu để cài đặt chế độ wifi only nhỉ. với lại cái giao diện tiếng việt có hoàn chỉnh không. ai up ảnh lên cho anh em tận mục sở thị cái

Trích dẫn Gửi bởi dinhdung87
    mình hỏi có vẻ hơi gà: nhưng bộ nhớ cache của appworld bao gồm những gì nhỉ? có phải là những file cod đã down về để cài pm không? và nếu xóa đi có ảnh hưởng gì đến các pm mình đang cài không? có tăng được dung lượng cài pm nữa không?
    hi bạn, xóa cache của appworld không phải là những file cod, nó là những file logs có đuôi .txt ghi lại lịch sử truy cập, kết nôí,.... xóa được bạn nhé :d

mình mới dùng bb9700, mình cũng đã up rom lên os6, , mình thấy trong hòm thư mình có tin nhắn gửi ngày 16/12/2011 là blackberry app world version 3.1.0.56 now available, mình kích vào upgrade nó đòi log in with your blackberry id, hiện giờ mình chưa có email của bb, các bạn cho mình hỏi làm sao mình up được bản mới nhất này, và tải những phần mềm trong bb app world, có cần phải đăng ký bis không,(mình dùng mạng mobifone)

thanks các bạn nhiều

không xài dc wifi only .hix

cho phép dùng wifi thì tốt r`, đỡ tốn tiền đt

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối