Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Sprint bán BlackBerry PlayBook $199 sau dịp Giáng Sinh năm nay.

giáng sinh năm nay nếu ông già noel không leo qua ống khói nhà bạn và tặng bạn một blackberry playbook thì các bạn cũng đừng vội buồn, sprint sẽ làm một điều tương tự như thế ngay sau ngày noel. như một món quà dành cho kỳ nghỉ lễ kéo dài của phần đông các nước phương tây. cụ thể, họ sẽ bán sản phẩm này với giá $199. chương trình giám giá đặc biệt này kéo dài từ ngày 26/12/2011 đến 07/01/2012. mức giá này không kèm hợp đồng. nếu có cơ hội, đừng bỏ qua cơ hội sở hữu và trải nghiệm chiếc máy tính bảng đang thu hút khá nhiều sự quan tâm hiện nay.

dauden.vn
    nguồn: sprintfeed

View more random threads:

những ai có nhu cầu tablet thì mình khuyên nên mua ngay, mình đang xài 1 em 32gb, rất đã :"> mình cực thích dù chưa upgrade lên ver mới. playbook rất có tiềm năng!

mình đang dùng 1 em 16gb, dùng rất đã. nhưng nếu đc 1 em 32g như bác thì trên cả tuyệt vời đấy.

nhiều người bảo là yếu điểm của playbook là màn hình 7", mình xin cam đoan đó chính xác phải là ưu điểm, vì rất tiện trong việc mang xách đi đâu đó. gọn gàng. 1 điểm chú ý nữa là playbook có tặng kèm cho khách mua 1 túi đựng máy rất đẹp và sang. mình ko cần mua thêm case, chỉ cần bỏ em nó vào túi đó và có thể mang đi bất cứ đâu mà ko sợ trầy xướt :"> y chang 1 cuốn sổ.

mình cũng mua nhân dịp blackfriday bên us đây, giá 299$ cho em 32gb + cáp hdim giá 3$ -> về copy phim hd vào máy và play tha hồ :"> quá dữ, quá đã!

mình vừa upgarde lên 2.0 và đang thích thú với kho ứng dụng .bar cài thêm :">

Trích dẫn Gửi bởi minhthao4k
    nhiều người bảo là yếu điểm của playbook là màn hình 7", mình xin cam đoan đó chính xác phải là ưu điểm, vì rất tiện trong việc mang xách đi đâu đó. gọn gàng. 1 điểm chú ý nữa là playbook có tặng kèm cho khách mua 1 túi đựng máy rất đẹp và sang. mình ko cần mua thêm case, chỉ cần bỏ em nó vào túi đó và có thể mang đi bất cứ đâu mà ko sợ trầy xướt :"> y chang 1 cuốn sổ.

mình cũng mua nhân dịp blackfriday bên us đây, giá 299$ cho em 32gb + cáp hdim giá 3$ -> về copy phim hd vào máy và play tha hồ :"> quá dữ, quá đã!

mình vừa upgarde lên 2.0 và đang thích thú với kho ứng dụng .bar cài thêm :">
    mình cũng thích màn 7 inch hơn là màn 10 inch.

hi!
    mình là thành viên mới, cho mình hỏi, thông tin trên có chính xác ko vậy. nếu mình oder con play book 16g full box thi giá tai vn là bao nhiêu vậy?

Trích dẫn Gửi bởi soctrang05
    hi!
    mình là thành viên mới, cho mình hỏi, thông tin trên có chính xác ko vậy. nếu mình oder con play book 16g full box thi giá tai vn là bao nhiêu vậy?
    có rất nhiều người ship đấy giá giao động từ 6 triệu 3 tới 6 triệu 7. nếu bác ở hà nội em chỉ cho vài chỗ

làm gì có 3 triệu ông bạn ơi toàn 6.700.000đ haizz

bạn chủ topic có thể up link đặt hàng hay bài viết của trang đấy không? mình vào trang nguồn tìm mà k thấy bài viết nào liên quan cả

lên trang web..no bắt hợp đồng 2 năm mà...có sự nhầm lẫn gì không chủ topic

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối