Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27

Bạn băn khoăn giữa Bold 9900 và Bold 9790? Hãy để chúng tôi giúp bạn

tính từ năm 2008, thời điểm bold 9000 có mặt trên thị trường đến nay đã có hơn 30 dòng máy blackberry được rim tung ra thị trường. gần đây nhất khi hệ điều hành blackberryos7 được công bố vào đầu năm nay và sự xuất hiện của 2 chiếc máy dòng bold 9900 và blackberry bold 9790 có những điểm tương đồng nhau. bạn muốn sở hữu một trong hai chiếc blackberry mới ra mắt đó, bạn băn khoăn và không rõ đâu là điểm khác biệt giữa chúng, bạn không thể quyết định giữa blackberry bold 9900 và blackberry bold 9790? hãy để chúng tôi giúp bạn nhận thấy sự khác biệt giữa blackberry bold 9900/9930 so với blackberry bold 9790

blackberry bold 9900/9930

bold 9900 với vỏ bọc ngoài làm từ thép không gỉ, bàn phím qwerty được đánh giá tốt nhất hiện nay , cpu 1.2ghz được xem là nhanh nhất hiện nay trong số những chiếc blackberry có mặt trên thị trường, màn hình cảm ứng độ phân giải cao, blackberry os7, pin 1230mah.

kết luận: bold 9900/9930 có thể nói là sinh ra để dành cho người dùng muốn trải nghiệm dòng blackberry tốt nhất có thể trong thời điểm hiện nay.

blackberry bold 9790

blackberry bold vốn được xem là dòng điện thoại cao cấp của thương hiệu blackberry vì vậy bạn nên biết rằng blackberry bold 9790 vẫn là một trong số những điện thoại thông minh tuyệt vời mà rim làm ra. về chi tiết kỹ thuật, mặc dù, bold 9790 không thực sự mạnh như blackberry bold 9900 với độ phân giải màn hình thấp hơn (nhưng vẫn sở hữu một màn hình cảm ứng đẹp vốn dĩ là thế mạnh của blackberry từ xưa đến nay), và tốc độ xử lý không nhanh bằng 9900. tuy nhiên, blackberry bold 9790 là một sự bổ sung ấn tượng cho các dòng sản phẩm blackberry.

lý do tại sao rim tạo ra một chú bold 9790 tương tự nhưng không được mạnh mẽ như người anh 9900, có nhiều lý do cho việc đó . rim cố gắng để tạo ra một dòng điện thoại thông minh blackberry cho tất cả mọi người. dòng bold 9790 với vẻ ngoài nhỏ gọn, phù hợp hơn với sở thích của nhiều người. quan trọng hơn, bold 9790 phù hợp với ngân sách chi tiêu của nhiều bộ phận người dùng trên thế giới.

kết luận: có thể nói bold 9790 dành cho người dùng muốn sở hữu một chiếc điện thoại thông mình với chất lượng hàng đầu và trong phạm vi ngân sách. bold 9790 là thực sự phù hợp cho cả người dùng nam và nữ, nhất là nữ giới với đôi bàn tay nhỏ gọn.

tham khảo thông số kỹ thuật chi tiết của bold 9900/9930 và 9790

nguồn: crackberry

cái mặt lưng của 9790 nó mình ko thích cho lắm , nên nếu đc chọn sẽ chọn 9900

sao cấu hình 9900 và 9930 giống nhau quá vậy? nếu vậy cưới em 9930 sẽ tiết kiệm hơn chứ!

9900 vẫn good nhất :d

đang xài 9900. vô đối trong họ hàng bb...:d

9930 ko bị mạng chập chờn như mọi người nghĩ đâu, xài rất good, ở vn nó sẽ được chuộng hơn vì tính năng và kiểu dáng y chang mà giá tiền thì rẻ hơn mấy triệu

:d không phải là chọn giúp bạn mà là giúp bạn thấy rõ với nhu cầu của bạn thì bold 9900 hay bold 9790 sẽ phù hợp với bạn hơn. hiện nay bold 9790 chỉ mới có hàng chính thức tại số ít nhà mạng trên thế giới. bài viết chỉ là sự so sánh giữa 2 thiết bị để bạn có thêm cái nhìn chi tiết về thông số kỹ thuật :d bạn vẫn là người quyết định bạn cần gì và thích gì kia mà:nerd6bs:

sao blackberry dạo này ra máy cấu hình cao mà pin cùi thế nhỉ! dùng blackberry bold 9780 pin vẫn ổn nhất

Trích dẫn Gửi bởi dinhtiendat
    sao blackberry dạo này ra máy cấu hình cao mà pin cùi thế nhỉ! dùng blackberry bold 9780 pin vẫn ổn nhất
    theo mình nghĩ thì tốn pin là do chip xử lý :d tốc độ xử lý và cấu hình cao nên làm cho máy phải hoạt động nhiều hơn và sẽ tốn pin hơn

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    ơ :d giúp cho trót thế nào bây giờ :d không ít các đấng mày râu thích điện thoại nhỏ gọn đâu bạn :d nếu bạn nói đoạn dịch thì tớ xác nhận, còn hướng người dùng chung thì cũng như 97-978, 979 cũng có hướng người dùng tương tự, cấu hình đủ mạnh nhưng dáng máy không quá to 979 cũng hướng đến điều đó (theo mình thôi) :d
    nếu bạn đã nói như vậy thì mình không có gì để nói thêm nữa. bạn hiểu, mình hiểu là được. :happy8se:

qua đây cũng cảm ơn bạn, giờ mình biết chọn bold nào cho mình rồi.

anyway, tiếp tục ủng hộ dâu đen.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối