Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

thì 9900 và 9930 chỉ khác nhau vụ cdma thôi mà. không biết ở nước khác thế nào, ở vn thì máy song song 2 mạng gsm cdma nhiều khi chập chờn về sóng nên hơi khó chịu (cũng tùy dòng)

cái thông số edof (all- focus) là thông số j vậy các bạn :|

Trích dẫn Gửi bởi congnvct
    cái thông số edof (all- focus) là thông số j vậy các bạn :|
    lấy nét nhiều điểm (1 chế độ trong tính năng camera của máy) :d

bạn tham khảo câu trả lời của 1 anh chơi máy ảnh phân tích về edof

Trích dẫn Gửi bởi trantrungkienvt
    trước tiên dof là cụm từ viết tắt của depth of field, được hiểu là phần hình ảnh hiển thị sắc nét trong một tấm ảnh. cái gì nằm trong vùng dof thì sẽ hiển thị sắc nét và nằm ngoài vùng dof sẽ hiển thị không sắc nét. với camera có edof nó cố gắng làm cho tất cả mọi thứ trong tầm ngắm sẽ tập trung hoàn toàn vào máy ảnh. nó sẽ ko tốn thời gian để focus như các máy có autofocus, cứ đưa ra là chụp vì mọi thứ đã được thu hoàn toàn vào máy. với auto focus thông thường sẽ có chiều sâu ít hơn ống kình all focus nghĩa là với ống kính auto focus vật thể ở xa sẽ xuất hiện mờ. với những người có kinh nghiệm tất nhiên, sẽ thích những bức ảnh khi chụp tập trung vào vật thể (auto focus), nhưng với phần lớn những người chụp ảnh thông thường đếu thích những tấm ảnh có tất cả mọi thứ tập trung trong bức ảnh, nhìn có vẻ rất hấp dẫn hơn. với all focus khi chụp sẽ ko cần di chuyển ống kính để lấy nét nên sẽ làm cho camera mỏng đi, và vì thế điện thoại sẽ mỏng hơn.

9790 có hàng chưa bác. nếu chưa có thì sao gọi là chọn giúp được vì có chọn được cũng chẳng mua được.

em vẫn khoái 9790 nhất!

kiểu này thì làm con 9930 cho roài

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    :d không phải là chọn giúp bạn mà là giúp bạn thấy rõ với nhu cầu của bạn thì bold 9900 hay bold 9790 sẽ phù hợp với bạn hơn. hiện nay bold 9790 chỉ mới có hàng chính thức tại số ít nhà mạng trên thế giới. bài viết chỉ là sự so sánh giữa 2 thiết bị để bạn có thêm cái nhìn chi tiết về thông số kỹ thuật :d bạn vẫn là người quyết định bạn cần gì và thích gì kia mà:nerd6bs:
    giúp thì giúp cho trót chứ bạn.
    "who is it for: users who want a top-quality, front facing keyboard blackberry without breaking the bank. the bold 9790 is actually being marketed toward women (smaller hands, smaller phone) by rim as well."
    thắng bold 9790 nhắm đến khách hàng là nữ giới.

Trích dẫn Gửi bởi minhta
    giúp thì giúp cho trót chứ bạn.
    "who is it for: users who want a top-quality, front facing keyboard blackberry without breaking the bank. the bold 9790 is actually being marketed toward women (smaller hands, smaller phone) by rim as well."
    thắng bold 9790 nhắm đến khách hàng là nữ giới.
    ơ :d giúp cho trót thế nào bây giờ :d không ít các đấng mày râu thích điện thoại nhỏ gọn đâu bạn :d nếu bạn nói đoạn dịch thì tớ xác nhận, còn hướng người dùng chung thì cũng như 97-978, 979 cũng có hướng người dùng tương tự, cấu hình đủ mạnh nhưng dáng máy không quá to 979 cũng hướng đến điều đó (theo mình thôi) :d

tớ đang dùng 9930 thấy ok lắm. đi lại các tỉnh nhiều không vấn đề gì hết.
    đôi lúc sóng sánh không được khỏe lắm nhưng vậy là ok lắm rồi vì rẻ hơn đến tận 5 triệu.một số tiền không nhỏ chút nào

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối