Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    1. bb map chưa hỗ trợ việt nam
    2. gps của bb cực lởm, la bàn compass xoay tít mù chả có điểm dừng dù chuyển qua lại giữa google map hay bb map.

cái thứ 2 thực sự là nỗi ... xấu hổ đấy rim ơi, làm gì đi chứ ?

tôi thấy dùng google map trên bb vẫn ổn nhất, hiệu quả nhất, chính xác nhất, nhanh nhất. có thể zoom lên thấy cả ô tô, cầu, sân vận động..... độ chính xác đến 3 met, quá tốt! có hôm vào sài gòn công tác, nhờ nó mà đi một mạch đến nơi mà ko bị lạc đường, ko bị mấy anh csgt hỏi thăm

tiếc là chưa hỗ trợ ở vn

quan trọng là chưa hỗ trợ vn chứ không em cũng muốn test. hiện giờ dùng tạm gmap thì cũng tương đối ổn rồi

ngồi hóng... kiểu gì thì cũng sớm thôi... vn sẽ đc hỗ trợ... bh vẫn dùng gmaps :giggle:

hix,os 7 có mà không hiển thị,không sử dụng đc,mong là rim hỗ trợ vn

Trích dẫn Gửi bởi thanhlxcs
    tôi thấy dùng google map trên bb vẫn ổn nhất, hiệu quả nhất, chính xác nhất, nhanh nhất. có thể zoom lên thấy cả ô tô, cầu, sân vận động..... độ chính xác đến 3 met, quá tốt! có hôm vào sài gòn công tác, nhờ nó mà đi một mạch đến nơi mà ko bị lạc đường, ko bị mấy anh csgt hỏi thăm
    tôi rất yêu bb nhưng đúng là dùng gmap trên bb chán thật, chưa kể đến bị lỗi 3rd nữa. nếu map mà mở ở việt nam thì tôi đã dùng bis lâu rồi.

mình chưa dùng bb nên k rõ bb maps hoạt động ntn. bản đồ dành cho vn có chi tiết như google map hay nokia map k?

ôi dào, bb maps ở vn vẫn chưa dùng được, mà đến khi có ở vn thì ko biết có địch lại đc anh google ko nhỉ. e toàn dùng google maps thôi :d

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12