Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Trích dẫn Gửi bởi tuandat1611
    vẫn ko sửa được lỗi browser, ai giúp với hay ai trích được browser trên 7111 cho mình với
    swipe máy 1 lần nữa đi bác update lần nữa may ra hết ^^

Trích dẫn Gửi bởi tuandat1611
    không ai giúp được à(
    bên tinhtế có bác vũhải share file brower cho trường hợp của bạn rồi kìa

Trích dẫn Gửi bởi i6reen
    bên tinhtế có bác vũhải share file brower cho trường hợp của bạn rồi kìa
    vẫn không được bác ợ!

# tuandat1611 : mình dang dùng 2.0..0.4869 giờ muốn về 1.0.0.6067 mà không được,cứ bật bdm check update lại báo ko có bản update nào,cũng không thấy ô check " view other version" . giờ ko biết cách nào chuyển về được.bạn có cách nào chỉ giúp mình không?

Trích dẫn Gửi bởi tuandm
    # tuandat1611 : mình dang dùng 2.0..0.4869 giờ muốn về 1.0.0.6067 mà không được,cứ bật bdm check update lại báo ko có bản update nào,cũng không thấy ô check " view other version" . giờ ko biết cách nào chuyển về được.bạn có cách nào chỉ giúp mình không?
    bạn làm thế này nhé, cứ cắm playbook vào máy tính, vẫn bật bdm, ấn vào hình cụ pin trên màn hình pb rồi chọn turn off. đợi một lúc pb tắt sẽ có cửa sổ của bdm hiện lên hỏi, có mục update, bạn chọn update rồi làm dần theo các bước, khá lâu đấy vì bdm lại down bản 1.0.0.4*** ấy, sau khi xong trong quá trình thiết lập ban đầu của pb nó sẽ đòi wifi và bắt bạn update lên bản 6067! good luck:d!
    hoặc bạn cũng có thể làm theo cách này, down dingleberry bản 3.1: http://www.tinhte.vn/f481/dingleber...-cai-file-bar-tuyet-voi-1043370/#post13819837 , down os bản 1.0.0.4*** (tìm trên diễn đàn bạn nhé), copy os này vào đường dẫn: ....\dingleberry-3.1.0\firmware\custom\ (nhớ giải nén và copy trực tiếp vào thư mục custom nhé!) sau đó trong dingleberry 3.1 phần firmware chọn custom và nó sẽ báo download complete, chọn upgrade thôi! khá nhanh! nhưng chú ý đừng chọn full os, mà chỉ chọn core os thôi nhé!

tks bác! ứng dụng rất hay ^^

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123