Kết quả 1 đến 3 của 3

[HOT] Cơ hội chưa từng có - sỡ hữu ngay 1 trong 3 chiếc BlackBerry Bold 9790 đời mới.

blackberry việt nam xin chính thức công bố cuộc thi ảnh "tôi yêu blackberry" với giải thưởng là 3 chiếc blackberry bold 9790 dành cho 3 bức ảnh được bình chọn nhiều nhất khi kết thúc chương trình. chỉ cần chia sẻ hình ảnh của mình cùng chiếc blackberry thân yêu và những kỷ niệm/câu chuyện về lần đầu biết đến blackberry và những điều thú vị mà blackberry mang đến cho bạn là đã có cơ hộ trúng 1 trong 3 chiếc điện thoại blackberry bold 9790 đấy.

để tham gia cuộc thi, các bạn hãy click vào facebook blackberry việt nam tab " bold 9790 photo contest" ở phía tay trái màn hình, dưới avatar của blackberry việt nam. để tham gia cuộc thi, các bạn phải gửi lên 1 bức ảnh của bạn cùng chiếc blackberry kèm theo chú thích (ít nhất 50 từ viết tiếng việt có dấu) chia sẻ về lần đầu bạn biết đến và sử dụng blackberry như thế nào; hoặc chia sẻ tình cảm của bạn với blackberry và kêu gọi bạn bè bình chọn cho ảnh của bạn. cuộc thi kéo dài trong 3 tuần kể từ ngày 14/2 đến 28/2.

thời gian bình chọn là từ 29/2 đến 10/3, với hệ thống bình chọn được blackberry việt nam thiết kế riêng, bạn hãy yên tâm về việc hack hay gian lận trong việc bình chọn. 10 bức ảnh có số lượt bình chọn nhiều nhất sẽ được vào vòng chung kết.

ban tổ chức sẽ chấm điểm và chọn ra 3 bức ảnh đẹp nhất, lạ nhất và có nội dung hay nhất để tìm người chiến thắng và lãnh giải 3 chiếc blackberry bold 9790.

tham gia ngay và chia sẻ tình yêu của bạn với blackberry nhé!
    dauden.vn
    nguồn blackberry việt nam.​

View more random threads:

tham gia cùng với 8700 thôiiii

tks for share...