Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

RIM chính thức bán ra BlackBerry Mini Keyboard với giá $119,99.

không lâu sau khi rim chính thức giới thiệu chiếc bàn phím gắn ngoài qua kết nối bluetooth dành cho người dùng playbook mang tên bàn phím playbook mini vào ngày 13/3 thì hôm nay chiếc blackberry mini keyboard đã được chính thức lên kệ tại các cửa hàng của blackberry. không chỉ với chức năng chính là bàn phím ngoài cho playbook, phụ kiện này còn có chức năng bao da kèm với bàn rê chuột giống như trên 1 chiếc máy tính xách tay thực thụ. với bàn rê này, người dùng hoàn toàn có thể điều khiển máy với con trỏ chuột, thay vì thao tác bằng ngón tay trên màn hình cảm ứng. bàn rê cũng hỗ trợ chạm hai ngón tay để sử dụng chức năng chuột phải hay vuốt hai ngón để kéo trang lên hoặc xuống. pin gắn sẵn trên chiếc bàn phím kiêm bao da này được cho có thời lượng sử dụng lên tới 3 ngày trước khi cần sạc lại qua cổng micro usb. nếu bạn vẫn còn chưa hiểu chức năng của chiếc blackberry mini keyboard này thì bạn có thể tham khảo thêm bài viết demo hoạt động của blackberry mini keyboard cho máy tính bảng blackberry playbook.

(nguồn: berryreview.com)​

View more random threads:

giá cao quá, gần bằng pb rồi

giá khoảng 50-60 usd thì mình cũng cố làm 1 em.

thì vừa bàn phím bluetooth vừa bao da cơ mà.

cao thật, đợi nó giảm thôi.

quá đắt cho 1 thiết bị ngoại vi không mấy thiết thực cho 1 tablet. đã mua tablet là người dùng đã muốn tận hưởng sự gọn nhẹ, dùng màn hình cảm ứng là chính, bàn phím chỉ là phần phụ. mặc dù mình ủng hộ pb, nhưng ko thể ủng hộ cái bàn phím này.

Trích dẫn Gửi bởi sgc1068
    quá đắt cho 1 thiết bị ngoại vi không mấy thiết thực cho 1 tablet. đã mua tablet là người dùng đã muốn tận hưởng sự gọn nhẹ, dùng màn hình cảm ứng là chính, bàn phím chỉ là phần phụ. mặc dù mình ủng hộ pb, nhưng ko thể ủng hộ cái bàn phím này.
    thx bác, bác nói đúng hoàn toàn với những gì em muốn nói :d

có bàn phím thì em mua lap cho rồi, vừa to nhìn ko mỏi mắt. cần chi mua mát tính bản.
    có thừa chăng khi rim tung ra bàn phím này với giá gần bằng pb?

nếu kết nối với playbook qua bluetooth thì pair với đt bb kiểu gì các bác nhỉ. hay sản xuất để chuẩn bị cho pb 4g?

chào các bạn
    mình thấy cái bàn phím này là không cần thiết vi hiện nay ta vẫn đang dùng kết nối giưa playbook voi điện thoai blackberry, khi đó ta có thể dùng điện thoai như một bàn phím để đánh văn bản mà có lẽ còn hay hơn cái bàn phím này, vi điện thoai vừa nhỏ vữa dễ cầm vừa dễ đánh lai không làm cho playbook của chúng ta thêm cồng kềnh nữa

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối