Kết quả 1 đến 3 của 3

RIM và vụ kiện về bằng sáng chế cho các thao tác “Drag”, “Tap” và “Scroll” trên màn hình cảm ứng của

trong tất cả các ngành công nghiệp thì ngành công nghiệp di động luôn có những trận chiến không ngừng liên quan đến các bằng sáng chế. rim cũng không nằm ngoài quy luật đó. lại một vụ kiện bằng sáng chế xuất hiện bởi một công ty texas shell về “touchscreen gestures” - "thao tác trên màn hình cảm ứng". công ty này tuyên bố rim đã vi phạm bằng sáng chế cho những thao tác chẳng hạn như “drag”, “tap” và “scroll” trên màn hình cảm ứng của playbook. chiếc máy tính bảng blackberry playbook cùng với một số thiết bị khác chưa được nêu ra đầy đủ đã vi phạm về công nghệ này. thực hư về vụ kiện vẫn chưa có thêm thông tin chi tiết.

nguồn: n4bb

View more random threads:

đen quá, đã điêu đứng còn suốt ngày kiện cáo @@

xin lỗi,nhưng mình thấy bạn viết bài khô khan quá,sao bạn không cho biết suy nghĩ của riêng mình hay một gọi ý gì đó để có thể tạo ra một cuộc tranh luận nho nhỏ.ai yêu bb đểu biết đến trang này nhưng không hiểu sao lại quá it lượt review.mình cũng muốn comment nhưng chẳng biết viết gì lại thôi