Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 49
    Trích dẫn Gửi bởi ngapruoi
    step. 1 of 2 = 354 mb , step 2 of 2 = 354 có ai giống mình không cả nhà ơi ?????
    bạn hỏi gì vậy? mình không hiểu? bỏ cái pb ở nhà rồi, a e test có j mới nữa ko? hình như cái zinio là đọc báo hay ebook gì đó, trưa về test tiếp ...

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz133
    sao nhiều người kêu mất nút restart, stand by, turn off thế nhỉ. của mình có mất gì đâu. tất cả đều giữ nguyên như bản 2.0.0 hết
    tức là mất nút power off trên home screen bạn à.

bản này theo mình cảm nhận dùng mượt hơn rất nhiều khi xài calendar, mail ko bi treo, đặc biệt là borrowser ko còn hiện tược bị out ngay khi bật. video chat mượt....

minh chua bao jò thây nút power off trên.tin mới nè máy mình vừa phát hiện type telex tiếng việt được nè.hehe.chẳng cài gì mà ghi telex ok.đang trả lời trên pb

chưa test , các bạn xem có j mới cho ace bít nhé !

mới úp xong, thấy chạy bình thường, mọi thứ kg có gì thay đổi. hy vọng sẽ chat yahoo và skype có hình, có ai tét thử 2 app này chưa?

cắm vào máy tính không nhận pb nữa, chả hiểu sao cái driver cũ không dùng được nữa nhỉ? có a, e nào bị vậy ko?

với bản update os mới này, mình thấy chương trình battery watch không còn hiển thị battery information nữa. battery guru thì vẫn bình thường.

Trích dẫn Gửi bởi kusydo09
    ..............................tin mới nè máy mình vừa phát hiện type telex tiếng việt được nè.hehe.chẳng cài gì mà ghi telex ok.đang trả lời trên pb
    chém gió thành bão....vãi chưởng.

đúng rồi đó bạn, gõ đc tiếng việt trên các diễn đàn mà trước đây kg gõ đc, máy chạy nóng hơn thì phải, mượt hơn, còn tất cả đều bình thường.

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối