Kết quả 1 đến 4 của 4

[Beta Zone] Facebook cho BlackBerry cập nhật bản beta mới 3.0.0.14

khác với sự xuất hiện của phiên bản official chính thức của twitter v3.0.0.20 chỉ 3 ngày sau khi bản thử nghiệm 3.0.0.19 ra mắt. sau sự xuất hiện lần lượt của các phiên bản 3.0.0.6, 3.0.0.9 rim đã tiếp tục ra mắt bản thử nghiệm tiếp theo 3.0.0.14 với việc sửa lỗi những vấn đề xảy ra trên phiên bản cũ. vậy những thay đổi đó là gì? các sửa lỗi sau đây đã được thực hiện trong facebook cho blackberry phiên bản 3.0.0.14:

• khi facebook được cài đặt trên một máy blackberry đang cài đặt một ngôn ngữ hiển thị không được hỗ trợ chính thức của facebook cho blackberry, nhưng được hỗ trợ bởi bb, ứng dụng mặc định tiếng anh thì ở phiên bản cũ hơn bạn không thể truy cập vào ứng dụng và bị thông báo lỗi
    • ứng dụng facebook sử dụng liên kết http trong trình duyệt
    • các máy chủ facebook thường trả về một lỗi không rõ ràng và không thể đáp ứng yêu cầu của bạn. (1500)
    • kết nối wilan không được xử lý một cách chính xác khi kết nối mạng yếu hoặc thay đổi
    • không thể để close facebook bằng cách sử dụng phím back trên 6,0

nguồn: beta zone

View more random threads:

giúp em với. em cài được facebook rồi, hiện icon nhưng khi đăng nhập nó báo là cần phải kết nối mạng hoặc wifi mặc dùng lúc đó máy của em có cả wifi và 3g, em dùng con 9k

khi cài xong fb có phải cài đặt thêm gì nữa không vậy các bác. em vào không được mặc dù vẫn vào được quan browser

Trích dẫn Gửi bởi hoaroivedau213
    giúp em với. em cài được facebook rồi, hiện icon nhưng khi đăng nhập nó báo là cần phải kết nối mạng hoặc wifi mặc dùng lúc đó máy của em có cả wifi và 3g, em dùng con 9k
    nó cần bis đó bạn. đây là dạng ứng dụng roa. chỉ hỗ trợ cho người dùng bis.