Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    chuc mung cua hang dauden moi nha.em muon thay man hinh blackberry 8900,ma gia cao wa nen may thang nay chua thay duoc,ko biet vi su kien khai truong cua hang moi,em co duoc su tai tro nao tu dau den ko ạh.thanks dauden

sdt em ne 01678884600 hoac nguyentanphongtc@gmail.com em hy vong duoc su fan hoi tu dauden hi.

Trích dẫn Gửi bởi congtuvungbiensau
    chuc mung cua hang dauden moi nha.em muon thay man hinh blackberry 8900,ma gia cao wa nen may thang nay chua thay duoc,ko biet vi su kien khai truong cua hang moi,em co duoc su tai tro nao tu dau den ko ạh.thanks dauden
    chào bạn,
    hiện bên minh đang chạy một vài chuơng trình ưu đãi, nhưng không áp dụng đối với thay màn hình bạn nhé!

thích quá

cửa hàng có không gian thật đẹp và ấm cúng. đội ngũ kỹ thuật viên đẹp giai. các em bán hàng xinh gái. nhưng thật tiếc là mình ở tận ngoài bắc. nếu ở gần mình cũng sẽ đến thăm cửa hàng và biết đâu lại cưới được một em curve 9360

mình thì ở tận miền trung không thì đã đến ủng hộ rồi. mua ở xa cứ ngại ngại thế nào

Trích dẫn Gửi bởi no_one_6
    mình thì ở tận miền trung không thì đã đến ủng hộ rồi. mua ở xa cứ ngại ngại thế nào
    chào bạn,
    điều mà bạn ngại ở đây là gì nhỉ???. không quá khó khi mua một chiếc điện thoại ở dauden trong khi bạn ở miền trung đâu bạn ạ, bạn chỉ cần ở nhà và vào trang web www. dauden.vn lựa chọn cho mình 1 chiếc điện thoại thật ưng ý, bạn có thể đặt hàng từ xa, dauden sẽ tiếp nhận thông tin của bạn và hướng dẫn bạn hoàn thành những thủ tục cần thiết, bên hỗ trợ kỹ thuật sẽ cài đặt sẵn các phần mềm bạn yêu cầu , bước cuối cùng dauden sẽ chuyển hàng theo địa chỉ bạn đưa ra.
    bạn cứ yên tâm vì dauden luôn đặt uy tín lên hàng đầu và dauden chỉ bán hàng chính hãng, máy được bảo hánh 18 tháng nên bạn đừng lo lắng gì nhé!!!

ủa, tuần trước mình mua máy 9360 ở chi nhánh mới ở nguyễn văn thủ, không thấy tặng thẻ nhớ 8gb, ở đó nói là có thẻ nhớ 2gb theo máy rồi. cài này cần dauden xác nhận lại nhé.

Trích dẫn Gửi bởi thanhdo
    cửa hàng có không gian thật đẹp và ấm cúng. đội ngũ kỹ thuật viên đẹp giai. các em bán hàng xinh gái. nhưng thật tiếc là mình ở tận ngoài bắc. nếu ở gần mình cũng sẽ đến thăm cửa hàng và biết đâu lại cưới được một em curve 9360
    cám ơn bạn đã nhiệt tình ủng hộ. nếu ở ngoài bắc, bạn có thể tham khảo các mặt hàng trên website và bên mình sẽ giao hàng cho bạn.
    hoặc bạn có thể đến xem và mua hàng tại chi nhánh hà nội nhé: 115 xã đàn, phương liên, đống đa, hn

Trích dẫn Gửi bởi langthangnhe
    ủa, tuần trước mình mua máy 9360 ở chi nhánh mới ở nguyễn văn thủ, không thấy tặng thẻ nhớ 8gb, ở đó nói là có thẻ nhớ 2gb theo máy rồi. cài này cần dauden xác nhận lại nhé.
    theo chương trình khuyến mãi hiện tại đối với dòng máy 9360, bên mình có chương trình ưu đãi "hỗ trợ nâng cấp thẻ nhớ 8g cho khách hàng thân thiết đã có thẻ coupon của dâu đen". trường hợp bạn chưa có thẻ, khi mua máy blackberry hoặc phụ kiện từ 1.000.000đ, dâu đen sẽ tặng cho bạn một thẻ coupon ưu đãi dành cho khách hàng thân thiết, áp dụng giảm 20% giá niêm yết khi mua phụ kiện và tùy chương trình áp dụng đối với các dòng máy ở thời điểm hiện tại như hỗ trợ nâng cấp thẻ nhớ 8g bạn nhé!

Trích dẫn Gửi bởi langthangnhe
    theo như bảng khuyến mãi ở trang 1 (dâu đen blackberry, khuyến mãi tháng 4), mình thấy cột "ưu đãi thêm đối với" , có ghi là "tặng thẻ nhớ 8gb (trị giá 400.000 đ") , vậy là có tặng thẻ nhớ 8gb không, mình đã có thẻ coupon rồi.
    nếu bạn đã có thẻ coupon trước khi mua máy thì khi mua máy mới sẽ được hỗ trợ nâng cấp thẻ nhớ 8g, chứ không có phải tặng thêm sau này bạn nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối