Kết quả 1 đến 6 của 6

Tổng thống Barack Obama yêu cầu Chính Phủ Mỹ áp dụng ứng dụng di động.

tổng thống mỹ barack obama là người rất yêu thích các ứng dụng trên thiết bị di động phục vụ vào công việc, và giờ đây ông cũng muốn các thành viên dưới quyền trong chính phủ cũng như thế.​ ​tổng thống vừa yêu cầu các cơ quan chính phủ liên bang phát triển các ứng dụng trên nền tảng thiết bị di động để có thể phục vụ công việc tốt hơn và người dân có thể tiện lợi hơn trong cập nhật các thông tin cũng như các bộ luật mới từ chính phủ.​ ​ông obama cho biết trong một tuyên bố: "người mỹ xứng đáng được hưởng một chính phủ làm việc cho họ bất cứ lúc nào, bất cứ nơi nào, và trên bất kỳ thiết bị nào". ông obama đã ra lệnh cho các cơ quan tiến hành cuộc cách mạng ứng dụng trong vòng 12 tháng tới.​ ​như mọi người yêu thích công nghệ đều biết, tổng thống mỹ hiện đang sử dụng thiết bị blackberry, vậy nên gần như chắc chắn rằng sẽ có ứng dụng của chính phủ được phát triển trên nền tàng này, tất nhiên là với độ bảo mật tuyệt đối, vốn là thế mạnh của rim.​

(nguồn: engadget.com)

View more random threads:

lúc trc thấy bác obama xài 8700, ko bt bây giờ bác ấy xài cái nào nhỉ, hay trung thành 8700.

bác longhau bỏ bớt chữ "các" trên tiêu đề đi ạ...

Trích dẫn Gửi bởi baongo
    bác longhau bỏ bớt chữ "các" trên tiêu đề đi ạ...
    dạ rồi, em cám ơn anh.

Trích dẫn Gửi bởi pingmd
    lúc trc thấy bác obama xài 8700, ko bt bây giờ bác ấy xài cái nào nhỉ, hay trung thành 8700.
    sẵn đây hỏi bác longhau có biết mã pin của bác obama cho xin chat bbm với bác ấy chơi nhé!?

nghe đồn bác obama giờ xài iphone thì phải :-?