Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

BlackBerry PLayBook - trong hộp phụ kiện không có tai nghe; đố các pác biết tại sao???

như các pác biết thì thông tin về bb playbook đã bị đập hộp tại việt nam; nhưng trong clip show ra hàng thì phụ kiện playbook lại không có tai nghe? :giggle::giggle::giggle:
    các pác có thấy lạ hem vậy? hôk lẽ 1 cái máy giá cao ngất ngưỡng tại thời điểm này lại không cho nổi cái tai nghe? hay nguyên do là cái tai nghe sẽ đội chi phí lên khiến các dân chơi giàu có sành điện không mua nổi??? ắc hẳn sẽ có nguyên do... và mình xin đố các pác tại sao? vì mình nghĩ chắc các pác cũng đã test nhiều rồi về bb playbook rồi hen....:furious::furious::furious:

View more random threads:

nó ko có cổng ra tai nghe hả bác =))

Trích dẫn Gửi bởi caodacduy
    nó ko có cổng ra tai nghe hả bác =))
    có jack headphone 3.5mm

tai nghe theo máy bb là để nghe nhạc và quan trọng hơn là để đàm thoại, blackberry playbook đâu cho chức năng phone đâu mà kèm tai nghe ^^ muốn nghe nhạc thì mua cái headphone trùm tai mà nghe cho đã

Trích dẫn Gửi bởi blackberrier
    tai nghe theo máy bb là để nghe nhạc và quan trọng hơn là để đàm thoại, blackberry playbook đâu cho chức năng phone đâu mà kèm tai nghe ^^ muốn nghe nhạc thì mua cái headphone trùm tai mà nghe cho đã
    lý do là vậy hả bác? còn lý do nào nữa không vậy bác, nghe nó kỳ kỳ sao áh :unsure::unsure::unsure:

mình nghĩ đây cũng là dụng ý của nhà sản xuất ấy chư ---> pác có thể thấy ở playbook tính năng blackberry bridge là sẽ hiểu. đây là phiên bản playbook sử dụng với 1 blackberry smartphone; nên smartphone đã có tai nghe rồi thì không lí gì để thêm cái tai nghe để chi phí nó đội lên phải không các pác...(nếu các pác thực sự hiểu mục đích của playbook sẽ thấy nó pro hơn thế nào so với ipad

đơn giản vì bản wifi (không có 3g) nên không có loa trong, vậy tai nghe làm gì nữa bác.

Trích dẫn Gửi bởi connhen4mat
    mình nghĩ đây cũng là dụng ý của nhà sản xuất ấy chư ---> pác có thể thấy ở playbook tính năng blackberry bridge là sẽ hiểu. đây là phiên bản playbook sử dụng với 1 blackberry smartphone; nên smartphone đã có tai nghe rồi thì không lí gì để thêm cái tai nghe để chi phí nó đội lên phải không các pác...(nếu các pác thực sự hiểu mục đích của playbook sẽ thấy nó pro hơn thế nào so với ipad
    tôi nghĩ bạn có lý.
    rim luôn muốn người dùng cuối chỉ dùng các sản phẩm của rim ( bạn hiểu vì sao bb không hỗ trợ sao lưu toàn bộ danh bạ từ bb sang sim, nhưng lại hỗ trợ tối đa việc đồng bộ từ bb này qua bb khác??). hòa cùng ý định này, đương nhiên người dùng playbook chắc chắn là tín đồ của rim --> có bb --> có tai nghe --> hohoho

đơn giản vì bản wifi (không có 3g) nên không có loa trong, vậy tai nghe làm gì nữa bác.
    đồng tình với bác này :wavespin:

Trích dẫn Gửi bởi themen
    níu vậy bản cóa 3 g cóa tai nghe hả bác ^^

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối