Kết quả 1 đến 7 của 7

Công cụ giả lập iOS trên PlayBook - Tại sao không?

video bạn xem bên dưới xuất hiện tại trang opensourcebb do thành viên có nickname j. duke đăng tải. nội dung của đoạn video nói về một công cụ giả lập có tên là brine, theo j.duke, công cụ này cho phép người dùng playbook chạy ứng dụng ios trên máy tính bảng playbook.

tin tức này chưa có độ xác thực 100%, bởi ngoài đoạn video được đăng tải trên không có thêm bất kỳ thông tin nào về nó. bên cạnh đó, rim và apple vốn là hai kẻ ngoại đạo luôn làm việc độc lập, rất khó có khả năng công cụ giả lập này có thể được ra mắt chính thức cho người dùng playbook. tuy nhiên, khó không có nghĩa là không thể. hãy chờ đợi câu trả lời từ phía nhà phát triển đã viết công cụ này.

nguồn: blackberryos

tin hot 1000 độ c =))

sao cứ phải đi giả ios nhỉ, android cũng giả...

Trích dẫn Gửi bởi manhdung5666
    sao cứ phải đi giả ios nhỉ, android cũng giả...
    những công cụ giả lập để giúp các nhà phát triển có công cụ để phát triển, những người dùng có nhu cầu trải nghiệm có thể trải nghiệm tất cả các nền tảng trên một thiết bị. không phải ai cũng có khả năng kinh tế để sở hữu hết thiết bị của tất cả các nền tảng, đó là một trong những lý do.

thế này thì shock chết mất =))

thế này thì vui phết, android rồi, playstasion 1 rồi. giờ ios nữa chắc mình shock mà chết quá. nhìn vào cách ông này trình diễn úp úp mở mở thì mình đoán đây là hàng giả rồi.

thật là vãi "book" =))