Kết quả 1 đến 5 của 5

Surface của Microsoft không thể tác động đến PlayBook của RIM

[img]http://**********************/trang/pb-surface.jpg[/img]​
    cách đây vài ngày, ông trùm máy tính microsoft đã công bố sự xâm nhập của mình vào thị trường máy tính bảng với tablet có tên surface. có thể rất nhiều người trong chúng ta lo sợ cho tương lai của những chiếc máy tính bảng playbook trên nền tảng bb10. martyn mallick ,phó chủ tịch liên minh toàn cầu và phát triển kinh doanh của rim cho biết, rim tự tin vào nền tảng blackberry 10 và những gì mà chúng tôi sẽ cung cấp cho người dùng cũng như các nhà phát triển. ông cho biết việc công bố máy tính bảng surface của microsoft sẽ không gây ra tác động đến playbook.

" i don’t see any immediate changes from my perspective.” - "tôi không tìm thấy bất kỳ điều gì có thể thay đổi quan điểm của bản thân mình", mallick cho biết vào thứ ba
    nguồn: n4bb

View more random threads:

làm gì mà không ảnh hưởng đc nhỉ. chạy win thì có nhiều người hào hứng và tụi doanh nghiệp cũng quan tâm tới và còn nghe nói bộ office 2013 dành cho cái os này rất tốt.

cha micrsoft thấy khó lường lắm vì fan window còn đông và mãi đông:d

ừ thì không, pb có vài cái hay, tiện ích, win nó có hàng trăm, tương lai sẽ mua tablet win8, em pb hiện nay dùng tạm cho đến khi tablet win thực sự tốt, mình nghĩ chỉ qnx trên đt mới là đối thủ của winphone thôi, còn tablet thì tuổi j với ms.

Trích dẫn Gửi bởi eorian
    ừ thì không, pb có vài cái hay, tiện ích, win nó có hàng trăm, tương lai sẽ mua tablet win8, em pb hiện nay dùng tạm cho đến khi tablet win thực sự tốt, mình nghĩ chỉ qnx trên đt mới là đối thủ của winphone thôi, còn tablet thì tuổi j với ms.
    số đông chính là bạn đó^^