Kết quả 1 đến 3 của 3

Sẽ có phiên bản BlackBerry 10 sở hữu bàn phím vật lý

[img]http://**********************/trang/blackberry-10-logo-602x316.jpg[/img]​
    rất nhiều người gần như là thần tượng bàn phím vật lý của những chiếc blackberry, do đó họ cảm thấy bị hụt hẫng vì những tin tức gần đây luôn nói về "bàn phím ảo thế hệ mới trên blackberry 10". một số fans lâu năm của rim thậm chí đã tuyên bố, họ không thích một chiếc blackberry thiếu đi bàn phím vật lý. tin vui cho tất cả chúng ta (trong đó có mình) là blackberry 10 chắc chắn sẽ có phiên bản có bàn phím vật lý. nhưng nó sẽ ra mắt sau chiếc blackberry 10 đầu tiên sở hữu màn hình full cảm ứng.

có thể bạn đang hỏi rằng "ơ, có chắc không thế". có thể lời phát biểu của thorsten heins, ceo đương nhiệm của rim tại một keynote trong khuôn khổ hội nghị thường niên blackberry world 2012 sẽ giúp bạn tin hơn vào điều đó.

"we want the typing experience on blackberry to be the best in the world.. both touchscreen and physical keyboard"
    những người đã, đang và sẽ luôn chờ đợi những chiếc blackberry 10 có bàn phím qwerty vật lý hãy yên tâm chờ đợi.

bạn có thể download đoạn mp3 bên dưới về, chú ý ở phút thứ 22

download mp3

View more random threads:

hôm qua mới đọc tin này trên cr@ckberry. bàn phím vật lý của bb thật sự vô đối, bb ko có bàn phím vật lý thì bb có lẽ mất chất ít nhiều. anyway, nếu có thể chọn lựa, mình vẫn sẽ chọn em bb nào có bàn phím vật lý. ^^

hehe, mình sẽ đợi, hy vọng con 9900 sẽ không bị die khi bb 10 bàn phím vật lý bán ra.