Kết quả 1 đến 10 của 10

Điểm qua tính năng WIFI Hotspot trên OS7.1 Bold 9900

chúng ta đã chờ đợi sự xuất hiện của hệ điều hành 7.1 với tính năng wifi hotspot. tính năng này cho phép biến chiếc blackberry thành một điểm nóng để phát sóng wi-fi cho các thiết bị khác. với bản os7.1.0.74 bị rò rỉ dành cho bold 9900 vào hôm qua, trang crackberry đã nhanh chóng thực hiện video điểm qua tính năng này.

họ đã sử dụng blackberry bold 9900 phát sóng wifi và lướt web trên blackberry playbook với sóng wifi đó. tốc độ nhanh đến kinh ngạc, dường như họ hoàn toàn có thể tận dụng lợi thế của modem có tốc độ 14.4mbps (hspda) trên bold 9900.

xem bằng điện thoại di động : link

nguồn : crackberry

View more random threads:

vụ này vào rừng là ổn đấy, chờ xem sao...

không biết có nóng máy và hao pin lắm không đây,còn tốc độ 14.4 mbps thì quá ổn.ah ở vn các mạng có thi triển được tốc độ này không các bác nhỉ?hay chỉ max là 7.2 mbps thui?

Trích dẫn Gửi bởi congthao90
    không biết có nóng máy và hao pin lắm không đây,còn tốc độ 14.4 mbps thì quá ổn.ah ở vn các mạng có thi triển được tốc độ này không các bác nhỉ?hay chỉ max là 7.2 mbps thui?
    vn thì làm gì được đến 7.2mbps đâu :d nhưng cũng khá ổn bạn ạ. hôm qua bọn mình test dùng 9900 để phát wifi cho 3 cái laptop thì tốc độ cũng ok :d (có nóng máy, làm sao tránh được hả bạn )

bên os6 có cách nào dùng chức năng thế này không các bác? em xài 9780 nhìn os7 có hotspot mà mê ...

tiền ít thì không thể hít nhang thơm

mình đào mồ cái topic này lên cái, các bạn cho hỏi, có phải là cần đăng ký bis thì mới activate tính năng này được ko? mình dùng 9350 os 7.1

Trích dẫn Gửi bởi win123vn
    mình đào mồ cái topic này lên cái, các bạn cho hỏi, có phải là cần đăng ký bis thì mới activate tính năng này được ko? mình dùng 9350 os 7.1
    không nhất thiết phải dùng bis mới sử dụng được, tính năng này rất hay và cực kì hữu ích.

mình bật tính năng này thì nó chỉ chạy dc 1 tí rồi tự ngắt, liệu có phải do phần cứngko nhỉ, mình ko dung bis

Trích dẫn Gửi bởi win123vn
    mình bật tính năng này thì nó chỉ chạy dc 1 tí rồi tự ngắt, liệu có phải do phần cứngko nhỉ, mình ko dung bis
    bạn có điều kiện thì có thể test với 1 sim khác. sóng sánh chập chờn cũng là 1 nguyên nhân.