Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    mình nghĩ rim nên nộp đơn lên toàn án canada xin phá sản đi là vừa, cái kiểu làm việc hời hợt, mì ăn liền mà vẫn tồn tại đc sao? quá thất vọng. sau khi hoãn playbook 1 time dài, hứa hẹn pin ngon,này nọ...thứ chúng ta nhận đc là gì? pin yếu, ứng dụng cơ bản ko có. hứa bb10 vào tháng 10. giờ lại hoãn. họ ko tôn trọng người tiêu dùng. mình là 1 fan trung thành, nhưng càng ngày mình thấy mình bị trêu ngươi, bị lừa gạt. ko làm đc thì đừng có hứa.

View more random threads:

mình rất yêu rim, nhưng kiểu này thì ko còn thể tiếp tục được nữa. chờ đến q1/13, rim sẽ thông báo trì hoãn đến q3/13 hả?
    luôn luôn trì hoãn, luôn luôn theo sau. haizzzz

lúc đấy, hi vọng j cạnh tranh với ap, ss? sống bằng niềm tin àh?

chán !!! quá chán !!! chờ đợi để được câu trả lời là chờ đợi tiếp . không còn phải băn khoăn j khi xúc 1 em siii thay vì bb10 @@

không chờ được nữa roài ... híc híc ... giữ lại 9900 làm kỷ niệm, di dân miền đất mới .... híc híc .... bb10 ...

nếu phá sản, thì phá sản luôn đi. bên bờ vực làm cóc gì nữa. các ông làm ăn thế thì coi khách hàng là cỏ rác.
    tiếc là lời của mình ko tới được rim

trì hoãn bb10 đến quý i năm 2013 dường như rim đang muốn dồn hết tâm huyết cho những chiếc bb10 này để có được 1 chiếc blackberry hoàn thiện tốt nhất với 1 hệ điều hành 10 hoàn hảo. nếu về mặt kinh tế rim đang làm đúng để có thể ổn định kinh tế và dồn hết lực vào sản phẩm hoàn hảo này. nhưng rim cần hiểu 1 điều thị trường hiện tại không thiếu những sản phẩm đỉnh cao với những công nghệ tiên tiến nhất. thực sự để cân bằng được tài chính trong những lúc khó khăn hiện tại là rất khó nhưng mình vẫn hy vọng rim sẽ có những sự lựa chọn sáng suốt nhất. nếu rim sẽ hoãn thời hạn ra bb10 1 năm nữa mình vẫn chờ được mình vẫn luôn tin và sẽ tiếp tục sử dụng sản phẩm của rim. nhưng đối với 1 số lượng fan rất lớn của rim hay nhiều người trên thế giới đang tò mò muốn biết về bb10 thì sẽ ntn nhỉ.............? theo ý kiến cá nhân của mình nếu rim hoãn bb10 ra mắt đến đầu năm sau nhưng đừng kéo dài đến cuối quý i năm 2013 thì hy vọng của rim để trở lại vị thế dẫn đầu vốn có của mình vẫn còn. chúc rim luôn thành công!
    mình vẫn luôn hy vọng đây chỉ là tin đồn đối với rim...................!

số liệu tài chính như giá cổ phiếu đã phản ánh sự suy giảm niềm tin của thị trường nói chung vào rim
    còn với người tiêu dùng cá nhân như mình sự hào hứng với những đổi mới của bb10 cũng nguội dần rồi
    để đợi đến khi rim ra mắt sản phẩm bb10, cần lắm một sự lạc quan kiểu aq

vẫn chờ...vẫn đợi...rim sẽ trở lại...giờ vẫn hài lòng với bb 8700 + bb 9780 + bp 32gb...cố lên rim...chưa chết được đâu...

mỗi người có một cách nghĩ khác nhau. có một số người phát biểu chỉ mang tính nhất thời, khi quá hy vọng vào điều gì đó bỗng dưng nó lại tan biến, thế là thất vọng. một tín đồ của rim có thể nhất thời sẽ tìm đến một chân trời mới trong thời gian chờ đợi, nhưng họ vẫn luôn giữ bên mình một chiếc bb làm bạn đồng hành. rất nhiều bạn bè của mình như vậy, đến thời điểm nào đó họ vẫn luôn tìm về với bb. theo cách nói của người việt thì có thể xem android hay ios là bồ, còn bb là vợ :d vợ là nhà, là nơi để tìm về sau những chuyến du hí :d

cách nhìn gay gắt và cảm giác ghét mọi người dành cho rim là công bằng, vì mọi người đã chờ đợi nhiều. nhưng nếu có cách nghĩ thoáng hơn. hiện nay dòng đời sản phẩm ngày càng ngắn, các bạn và đôi khi chính mình cũng nói rằng rim không thực sự đột phá trong tính năng, nhưng với os7.1 rim đã cố gắng rất nhiều, họ muốn duy trì nó và kêu gọi nâng cấp từ phía người dùng đang sử dụng những dòng thấp hơn lên os7. bạn đã từng thất vọng khi biết bb7 không nâng cấp lên được bb10 kia mà.

có thể mình là kẻ tương đối cuồng rim, đọc tin, viết tin và đọc phản ứng của mọi người mình hiểu chứ, nhưng nghĩ ở một góc độ khác, hẳn các bạn đều thấy những cái khó bao quanh lấy rim. hãy một lần nữa cho rim một niềm tin và động lực để họ có thể hoàn thiện bb10. để bb10 thực sự là một nền tảng, thiết bị đáng để bạn chờ đợi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối