Kết quả 1 đến 6 của 6

BlackBerry 10 sẽ tập trung tối đa cho nền công nghiệp Game di động

từ trước đến giờ khi nhắc đến chiếc di động dành cho những người dùng yêu thích việc chơi game thì ít ai đề cập đến blackberry. nhưng với nền tảng blackberry 10, bạn có thể sẽ phải thay đổi cách nghĩ. bởi blackberry 10 sẽ tập trung tối đa cho nền công nghiệp game di động. bất kì tài nguyên, nền tảng, công nghệ hay yếu tố con người nào được cho là cần thiết để tạo nên những game tuyệt vời nhất đều bằng mọi giá sẽ được rim trang bị cho nền tảng blackberry 10.

như để chứng minh cho điều này, gần nhà phát triển game lớn trên tất cả các nền tảng di động hiện nay đã nhận ra rằng bb10 là một cột mốc tối quan trọng cho sự thành công của rim. điều này cũng được báo trước bằng sự xuất hiện của nhà phát triển gameloft - một công ty đa quốc gia lớn chuyên về sản xuất game, đã đem đến blackberry 10 jam và công bố sự hỗ trợ cho nền tảng bb10, trước mắt là 11 tựa game mới, bao gồm cả shark dash, n.o.v.a. 3 hd, iceage village, và oregon trail.v.v..

dauden.vn

View more random threads:

up lên cho rim , cảm ơn dauden đã cập nhập tin tức liên tục nhé

cơn gió lạ thổi qua bb

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

nói chung là yêu bb10 lắm , cảm ơn dauden , post tin liên tục cho anh em đọc

không thể chờ đợi