Kết quả 1 đến 3 của 3

[HOT] DDPB làm việc với BlackBerry 10 Dev Alpha

như chúng ta đã biết về thiết bị có tên blackberry 10 dev alpha cùng những thông số kỹ thuật và vài thông tin khác liên quan. và điều mà chúng ta xác định được đó là blackberry 10 dev alpha gần như chính xác là phiên bản thu nhỏ của chiếc máy tính bảng playbook như đại diện của rim từng chia sẻ. một điểm đặc biệt mà đại diện của nhà dâu chúng ta vừa thông tin về đó là công cụ ddpb - một công cụ không thể thiếu của người dùng playbook. tin đặc biệt đó là ddpb hoạt động tốt với blackberry 10 dev alpha.

một trong những điểm gây tò mò ngay khi bạn đọc tin này có lẽ cũng như trang, đó là file cài đặt trên chiếc dev alpha có phải là file .bar như trên playbook hay không?

câu trả lời từ keeper, đại diện của chúng ta, người đang tham gia blackberry 10 jam tại orlando dành cho chúng ta là có.

dauden.vn

View more random threads:

theo tin mấy ngày nay theo dõi thì chắc chắn là bb10 là playbook thu nhỏ roài, hic mình kết nhất là cái cấu hình, độ phân giải, khả năng chạy đa nhiệm, và cả cái khả năng nhận dạng khuôn mặt khi chụp ảnh! mong là đợt này bác keeper cho ra vài cái pm hay cho em nó nữa! mình thích nhất bác keeper ở điểm free cho bber việt! hic

mình có đọc đâu dc rằng hệ điều hành trên máy này thật ra là bản 2.1.chứ chưa phải là bb10