Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Blackberry OS 7 sẽ không thể nâng cấp lên Blackberry 10, sẽ có Playbook 4G vào cuối năm

tại hội nghị blackberry world 2012, ông thorsten heins - giám đốc điều hành của rim - đã xác nhận lại thông tin blackberry os 7 sẽ không thể nâng cấp được lên phiên bản blackberry 10. bb10 là một hệ điều hành hoàn toàn mới, được xây dựng từ đầu, và do đó nó không thể chạy nó trên điện thoại di động được xây dựng cho os 7. ông nói thêm rằng dù cho có thể xây dựng lại và chạy được trên các máy os 7 hiện nay thì rim cũng sẽ không làm vậy vì như thế sẽ ảnh hưởng đến người sử dụng hiện tại.

ngoài ra chúng ta còn được ông andrew bocking, phó chủ tịch mảng phần mềm của rim cho biết rằng những chiếc playbook 4g lte sẽ có mặt vào cuối năm nay, sẽ được trang bị với một bộ xử lý lõi kép tốc độ 1.5ghz, bao gồm công nghệ nfc và nhìn tương tự như blackberry playbook hiện hành. bocking lưu ý rằng nó sẽ xuất xưởng với hệ điều hành playbook 2.0, với một bản cập nhật để bb10 sẽ được phát hành sau. những chiếc playbook phiên bản đầu tiên cũng sẽ được cập nhật lên phiên bản blackberry 10 cùng thời gian này.

(nguồn: techradar.com)​

View more random threads:

yêu nhất cái dòng cuối cùng

oh year, playbook của mình cũng lên bb10 rồi, hoan hô rim

vậy là em playbook của mình được lên bb10 còn em 9700 thì đành chấp nhận là người ra đi rồi !

longhau nên edit cái hình minh họa với phiên bản bb10 devalpha thì hay hơn là cái máy samsung thế kia! :sorry8bj:

Trích dẫn Gửi bởi baongo
    longhau nên edit cái hình minh họa với phiên bản bb10 devalpha thì hay hơn là cái máy samsung thế kia! :sorry8bj:
    em đã edit hình bài longhau. cám ơn anh đã lưu ý.

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    em đã edit hình bài longhau. cám ơn anh đã lưu ý.
    cứ thấy em commen bài nào là anh cảm ơn . thân

Trích dẫn Gửi bởi longhau
    những chiếc playbook phiên bản đầu tiên cũng sẽ được cập nhật lên phiên bản blackberry 10 cùng thời gian này.

(nguồn: techradar.com)​
    giờ mới tháng 5, còn đến 7 tháng nữa... cảm giác chắc là bức xúc lắm =)) bà con cô bác kiềm chế và cố sống đến ngày đó nhé, hehe.
    mà để coi mấy bác dev dauden có làm đc vụ sideload trên bb10 đc ko ròi mới dám up lên, chứ ko thì...

định bán playbook mà đọc xong dòng cuối quyết định không bán nữa

chờ nửa năm nữa thì sao chịu nổi, chơi ác quá *_*

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối