Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi hoangcamapas
    anh keeper đánh giá xem tốc độ duyệt web của browse trên bb10 so với os7 chạy 9900 thế nào anh?

1 điều nữa người dùng nói chung rất cần quan tâm, là các ứng dụng phổ biến như viber, skype, google maps có lẽ rim cũng nên chú trọng vào đó, vì thứ đó người dùng cần.
    bb10 vừa đến tay các nhà phát triển được 1 ngày. mọi người luôn đặt câu hỏi "bb 10 dev alpha" như thế nào? nó chỉ đơn giản là một thiết bị dev alpha. nên bài viết này hy vọng cung cấp thông tin về cấu hình và những trải nghiệm phần mềm bước đầu có được với "dev alpha" và những chứ không phải bb10. nó quen thuộc từ chính những gì mà người dùng từng trải nghiệm trên playbook. suốt thời gian diễn ra hội nghị, các session trong khuôn khổ blackberry 10 jam rất sát, tham gia, tiếp nhận một guồng thông tin để có thể truyền tải lại sau này cho các lập trình viên vn đến với nền tảng bb, đưa tin về và review,... dù rất muốn thì 1 người cũng không thể làm từng ấy việc mà không thể được nghỉ ngơi. có lẽ nhiều người sẽ cho rằng được đi như vậy là sướng. cái sướng là những kiến thức tích lũy được chứ không phải sướng theo cách mà mọi người nghĩ, là đi chơi, du lịch, mọi thứ đều nhẹ nhàng.

em lại thích rim phát triển đồng bộ như những gì ở hiện tại mà người dùng nước ngoài đang dùng, từ bb maps, bb travel, bb traffic - bổ sung sức mạnh với bbm và wikitude :d hơn là việc phát triển google maps

bây giờ chỉ quan tâm đến giá của em nó thôi.nếu ko quá cao là súc 1 em về dùng.

quả thật anh em dauden đang làm rất tốt, chuyến đi bổ ích và đem tới update nhanh nhất, mới nhất về blackberry 10 alpha.
    nếu không có dauden thì tất cả chỉ là youtube là crackberry mà thôi. chưa kể nhiều bạn đọc còn không xuể nữa.

chúc anh em dauden sức khỏe và thành công.

@trang: anh chưa từng biết tới bbmaps hiệu quả tới mức nào. nhưng google maps thì có biết qua các nền tảng ứng dụng khác. và nó cũng... được đấy!
    nếu ham mê du lịch thì maps là thứ ko nên thiếu, phải ko?

Trích dẫn Gửi bởi hoangcamapas
    quả thật anh em dauden đang làm rất tốt, chuyến đi bổ ích và đem tới update nhanh nhất, mới nhất về blackberry 10 alpha.
    nếu không có dauden thì tất cả chỉ là youtube là crackberry mà thôi. chưa kể nhiều bạn đọc còn không xuể nữa.

chúc anh em dauden sức khỏe và thành công.

@trang: anh chưa từng biết tới bbmaps hiệu quả tới mức nào. nhưng google maps thì có biết qua các nền tảng ứng dụng khác. và nó cũng... được đấy!
    nếu ham mê du lịch thì maps là thứ ko nên thiếu, phải ko?
    em chưa có dịp thử nó. nhưng những người bạn em đang sống ở nước ngoài cho biết ở những nước rim hỗ trợ bản đồ trên bbmaps khi kết hợp thêm các bộ công cụ thì nó gần như trên cả tuyệt vời. nên khiến em rất muốn được thử. tiếc là chưa có dịp :d.

đúng là một mình keeper thì không thể làm xuể hết mới việc ấy rồi, cứ cho anh ấy thời gian. riêng cá nhân em thích cái kiểu viết bài của keeper, nhanh, gọn, không màu mè. tiếc là thiếu mất một chút hài hước.

mình nghiện bàn phim qwerty của bb, vì thế chỉ cần bb phát triển bb10 cũng chẳng:twins: quan tầm nhiều, chỉ mong rim vẫn giử dòng máy qwerty thôi.

hic, chắc phải bán 99 để cuối năm lên em này thôi

hehe, đang gom góp tiền để tới khi ra mắt hốt 1 con.

rim hay chơi trò dùng chung các ứng dụng với các hdh khác nhỉ trước là pb giờ bb 10 cũng thế.

rim thực sự đã và đang trở lại rồi .quá tuyệt vời :d

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối