Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    bài viết rất hay đã cho thấy được sự quan tâm và tình yêu dành cho rim. đang mong chờ bb10 từng ngày từng h để được sở hữu em nó cho thỏa lòng mong mỏi quá lâu ở sự thay đổi của rim rồi................rim hãy cố lên - thời hoàng kim đang dần trở lại - vị thế sẽ lại như xưa - không có đối thủ.

mình mang sang tinh tế để bên đó cũng đọc được một bài viết rất hay này nhé

Trích dẫn Gửi bởi sonnguyenthach
    mình mang sang tinh tế để bên đó cũng đọc được một bài viết rất hay này nhé
    nhanh chân nhỉ =))

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    nhanh chân nhỉ =))
    bài hay mà :d
    nội dung bài viết của bạn quá ngắn, xin diễn tả ít nhất là 16 kí tự, cám ơn.

những lời lẻ hết sức ý nghĩa và tâm huyết của người sáng lập dâu đen đây! thank louis tang (hải keeper)!

thông số kỹ thuật (hơi mờ, nếu có hứng thú có thể search thêm từ internet)

[img]http://media.**************/images/trang/423db365d0c9a8f8dc2c6ea71ea4652d_500x500.jpg[/img]

:d nói công bằng thì hdh nào cũng có cái hay cái dở riêng. không thể quy chụp và so sánh như cách nhiều người vẫn so sánh giữa dòng này và dòng kia khi mà nhiều người thậm chí không thể nào chỉ rõ rằng thiết kế của htc, iphone hay những con mới nhất thực sự đột phá ở chỗ nào??? chị chỉ thấy những mẫu thiết kế tương tự nhau. không khác biệt :d nhưng ko rõ vì sao, rim hay đúng hơn là blackberry nó ăn vào máu rồi =)) phải thay máu mới từ bỏ được
    ndthuytrang ăn với bb, ngủ với bb thì rõ ràng bb đã ăn vào máu rồi. hiii, chính nhờ vậy mới có những bài viết hay về bb cho mọi người đọc đấy.

tốt gỗ hơn tốt nước sơn...

đa nhiệm của bb 10 cũng rất tốn pin. cục pin 1800ma cũng chắc trụ đc 1 ngày.

Trích dẫn Gửi bởi eorian
    ios thì đa nhiệm dở, android lại ăn ram, hay bị lỗi đứng máy, lâu rồi từ thời 2.2 chưa xài, h k biết có cải thiện đáng kể chưa?
    bây giờ đã là 4.1.1 rồi bạn ạ
    thời 2.2 đúng là hơi dở thật nhưng bây giờ tốt hơn nhiều rồi
    hdh nào cũng có khuyết điểm, bạn đừng nói vậy, số người dùng android rất đông, bây giờ đã vượt cả ios rồi đó :d

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối