Kết quả 1 đến 6 của 6

Review những tính năng cơ bản trên BlackBerry 10

rất nhiều video, bài viết, hình ảnh về thiết bị cũng như hệ điều hành blackberry 10, nhưng chi tiết những tính năng "độc đáo" hay cấu hình "khủng" như thế nào vẫn còn là một ẩn số với tất cả chúng ta. trước khi có thêm bất kỳ thông tin nào và cơ hội được trải nghiệm, hay cùng lướt qua đoạn video review những tính năng cơ bản trên blackberry 10 với một phiên bản hệ điều hành tương đối đầy đủ các ứng dụng cần có.​ ​ ​
    nguồn: rapidberry

View more random threads:

chắc chắn sẽ còn nhiều điều tuyệt vời hơn chờ đón chúng ta với bb 10 .

kết nhất cách soạn văn bản, bb 10 tiên đoán chữ, xong "up" lên nhìn mượt.

sao nhìu người cứ bảo bb10 ăn cắp meego rồi web os thế hả các bác. e thấy có nhiều bác bảo đúng là có nhiều chức năng giống nhưng nếu ăn cắp thì chắc 2 bên kia đã phải lên tiếng rồi chứ nhỉ (có mấy người còn phán ăn cắp ios với android thì e bó chiêú)
    có người bảo active frame là ăn cắp cái widget của android và live title(hình như chữ title sai) của wp. thực chất là thế nào hả các bác

ôi dào, thế đã có ai nói là được dùng phiên bản thương mại chính thức chưa mà dám "phát ngôn" như vậy. ghen ăn tức ở thì thiếu gì.... vài đoạn videos, vài tấm hình thì chẳng nói lên dc điều gì. chẳng lẽ cứ xe máy nào có 2 bánh + ống pô + đèn chiếu hậu + ....thì đều là ăn cắp mẫu mã của nhau???

càng nhìn càng ghiền.chức năng ảnh ọt là pro nhất