Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Note II, Lumia 820, iPhone 5 & BlackBerry 10 L-series - Dáng ai chuẩn hơn!?

[img]http://**********************/attachments/notevs920vsiphone5vs-bbl-jpg.5031/?temp_hash=7e48a929aa6c1fcab2f1cdd79a8d1c55[/img]​
    ngày ra mắt sắp đến gần và các hình ảnh rò rỉ cũng ngày một nhiều hơn như muốn khiêu khích sự tò mò của bb fan, còn riêng mình thì chỉ muốn sở hữu ngay một em, được như thế thì lòng sẽ tự dưng ấm áp liền ấy nhỉ!? lần xuất hiện này có vẻ hùng hậu hơn mọi khi vì tập họp gần như các smartphone đỉnh trong thời gian gần đây. trong hình trên có thể thấy chiến binh của chúng ta được đặt cạnh note ii, lumia 820, iphone 5 ( tính từ trái sang ).

theo nhiều nhận định thì kích thước của bb10 l-series là một sự lựa chọn tuyệt vời & vô cùng hợp lý. bên cạnh, đó cũng có nhiều luồng ý kiến cho rằng :" sao nó lại không lớn hơn nhỉ? sẽ thích hơn nhiều nếu nó to hơn ". nhưng với những người đã trải nghiệm thực tế với iphone 5 & bb10 thì chia sẻ là:" tôi đã dùng iphone 5 nhưng tôi lại cảm thấy thoải mái, thích thú hơn nhiều khi bên bb10 vì khi cầm rất vừa tay, bàn phím thông minh kết hợp với các thao tác với màn hình cảm ứng cực kỳ thuận tiện và bạn cũng sẽ có cảm giác như tôi nếu bạn sở hữu nó ".

còn các bạn thì nghĩ sao về kích cỡ này của blackberry 10 l-series? cùng để lại những chia sẻ của bạn nhé!

nguồn crackberry

thích kiểu màn hình và thiết kế nguyên khối của dòng lumia, nhưng bb 10 thật sự xứng đáng để chờ đợi

Trích dẫn Gửi bởi tantt
    thích kiểu màn hình và thiết kế nguyên khối của dòng lumia, nhưng bb 10 thật sự xứng đáng để chờ đợi
    tôi cũng thế, thích bb10 chân dài, dáng chuẩn :d

mẫu bb10 dòng l series này và em lumia body có vẻ chuẩn đó, em mẫu iphone 5 thì gầy trơ xương, em samsung note thì hơi béo...

tầm đấy thì đành ngậm đắng nuốt cay nhìn qua hình ảnh thôi

Trích dẫn Gửi bởi toomtoom
    tầm đấy thì đành ngậm đắng nuốt cay nhìn qua hình ảnh thôi
    không thể thấp hơn nữa đâu bạn ơi.

Trích dẫn Gửi bởi trongbao
    sao chưa thấy anh em nào thắc mắc về giá cả của sản phẩm bb10 nhỉ. giá cả cũng là một chủ đề đáng quan tâm mà.
    mình nghĩ nằm trong khoảng 18triệu đến 25triệu. vậy thì sao nhỉ, mội người có kế hoạch gì chưa. hehehe
    nếu quả thật em nó rơi vào tầm giá như ấy, thì với mình đúng là chỉ có thể đứng từ xa mà dõi nhìn thôi nhưng chắc chắn rằng rim sẽ có 1 chiến lược về giá hợp lý khi ra mắt, như chia thành nhiều phân khúc mà ta vẫn thường thấy ở cách làm truyền thống. được như vậy thì mới mong thế hệ sản phẩm sắp ra mắt này tiếp cận được với nhiều đối tượng khách hàng hơn nữa

e dự là 15-20tr thôi, 25tr chắc limited edition cho mấy anh doanh nhân quá :d

http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/hinh-anh-blackberry-dev-alpha-b-2396240.html

giá được cầm tận tay cả 4 máy đó thì biết máy nào hơn máy nào. chỉ nhìn hình không thì ko thể biết đc. nhưng yêu bb thì vẫn vote cho bb

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối