Kết quả 1 đến 7 của 7

Đây có phải là sự kết hợp giữa FaceBook và BlackBerry ?

[img]http://www.**********************/attachments/facebook-blackberry-phone-jpg.6436/[/img]

không ai có thể phủ định sự thành công và lan truyền mạnh mẽ của facebook. và nếu sự thành công đó kết hợp với rim - nhà sản xuất thiết bị cầm tay hàng đầu dành cho "doanh nhân" và thế hệ trẻ - những người luôn tay typing và cập nhật mọi nơi, mọi lúc những cảm xúc, trải nghiệm của mình với bạn bè của họ trên mạng xã hội thì thế nào?

chắc hẳn các bạn biết mẫu sản phẩm htc chacha ra đời cuối năm 2011. đây là sản phẩm có bàn phím qwerty khá giống với blackberry và tích hợp phím tắt để sử dụng facebook, điều này khá giống với xu hướng chung của các sản phẩm của rim.

thật trùng hợp, trên internet xuất hiện 1 số tin đồn facebook đang nhòm ngó vào thị trường di động - cụ thể là rim. và các nhà phân tích cho rằng, điều này khá hợp lý khi mà facebook sẽ gặp khó khăn nếu như không tìm ra hướng đi mới. điều này có thể xảy ra hay không khi mà tất cả các tin đồn này xuất hiện trước thời điểm ra mắt bb 10 rất gần. nhưng dù sao, nếu thực sự có sự kết hợp này chúng ta cũng có thêm nhiều sự trải nghiệm mới mẻ phải không nào?

[img]http://www.**********************/attachments/mystery-bb-phone-jpg.6426/[/img]

********************** - internet.

View more random threads:

htc chacha xấu, còn bb10 kiểu này xấu ác lun. thật lòng nhé

quá xấu, không đúng chất của bb

nếu có thì chắc dòng này sẽ dc phân loại vào dòng bb10 curve )

để xem giá cả thế này , em bb này hình như có vẽ bị ném đá hơi nhiều kể từ khi vừa ló dạng

nếu giá cả chấp nhận được thì em nó cũng là sự lựa chọn đáng giá cho những khách hàng thích trải nghiệm tính năng mới trên bb10, mà không quan trọng lắm đến kiểu dáng để hợp với hầu bao mình hơn opo32:

chắc là phân cấp thôi mà các bác, e này chắc dành cho một phân khúc đặc biệt nào đó thôi, chứ xấu thế này, dân mạng ném đá ầm ầm thì rim sẽ tự khắc bít mà ko sản xuất cái này nữa