Kết quả 1 đến 9 của 9

Thử độ bền của BlackBerry Q10 - Bạn có tin vào những điều mình đang nhìn thấy?

[img]http://cdn.**********************/attachments/blackberry-q10-540x334-jpg.17397/[/img]​
    không quá cầu kỳ trong việc thử độ bền như các hãng điện thoại khác như: đóng đinh vào màn hình, lấy búa đập vào mặt kính, cho vào lò nướng..., một trang công nghệ vừa làm thực hiện một vài thử nghiệm nho nhỏ với chiếc blackberry q10 và chúng xảy ra trong môi trường rất gần gũi với cuộc sống.

ngoài việc thử bằng nước - độ ẩm ướt với nhiều mức độ khác nhau, blackberry q10 còn được kiểm tra bằng cách thiết bị cho rơi tự do... các bạn thử xem đoạn video sau và nhận xét chúng có thật sự đáng tin cậy hay không?

********************** - youtube

ko xem đc trên 978 bác ơi

phí thế... để em dùng cho ... đừng làm đau em ấy!

nhựa làm từ sợi carbon hay sợi thủy tinh vừa nhẹ hơn nhựa đặc, vừa bền hơn và dẻo dai hơn.. rớt thế mà không thấy nứt là ngon rùi.
    q10 vẫn chưa chống được nước, rơi nguyên con vô bồn tắm ko đứng hình mới lạ, chứ dầu thì ko dẫn điện nên có rớt vô cũng chả sao. các máy chủ còn ngâm nguyên con vào thùng dầu để tỏa nhiệt nữa mà.

tàn nhẫn quá đi mất!

thách kẹo em cũng chả dám! nửa em q10 còn chưa mua được nữa là...opo77:

hôm qua vừa làm rớt q10 từ oto xuống đất xong, mãi nhắn tin để trên đùi, đến lúc vội xuống xe, làm cái oạch xuống đất, tiếc ơi là tiếc... nhưng rất may là có ốp lưng đỡ hết. hehe...

thử rơi rớt thì ok, chứ vô nước mà còn cắm điện. không logic và khoa học tí nào. bạn mình làm rơi cắm đầu q10, dập nặng chỗ đầu đèn led. tình hình là xấu một xíu, vẫn dùng được. opo39:

movie thực tế và thường nhật hơn là đóng đinh, chặt sắt