Kết quả 1 đến 8 của 8

Phiên bản BlackBerry Porsche Design của BlackBerry Z10 sẽ được bán vào mùa thu với giá 2000 USD

[img]http://cdn.**********************/attachments/porsche-design_contentfullwidth-jpg.18720/[/img]​
    hình ảnh đại diện cho blackberry porsche design
    blackberry đã chuẩn bị sẵn sàng một thiết bị porsche mới với thiết kế đặc biệt của z10 gắn liền với thương hiệu porsche design - một công ty thiết kế nổi tiếng để thu hút đối tượng khách hàng cao cấp. giống như họ đã làm với phiên bản đặc biệt của blackberry 9900 hay còn gọi là blackberry porsche design p'9981 đã từng thành công với ý tưởng này. ​ ​hình ảnh của thiết bị đã rò rỉ trên tinh tế và báo cáo của engadget cho thấy chiếc điện thoại mới với những từ 'porsche design' trang trí phù hiệu trên đầu thiết bị được xem là một phiên bản mới của z10.​ ​
    hình ảnh z10 với tên gọi mới p9982 được tinhte cung cấp
    ​chiếc điện thoại được gọi là p'9982 có một lớp vỏ sợi carbon như các mặt hàng porsche khác và điểm phong cách khác được nhìn thấy trên các phần khác của thiết bị, với vẻ ngoài thực sự độc đáo của nhà thiết kế dành cho ý tưởng mới.​ ​hình ảnh mặt sau của điện thoại rất đơn giản và ấn tượng với một màu đen đặc biệt kết hợp với logo của công ty ở giữa. nhiều nguồn tin cho rằng thiết bị này sẽ được bán lẻ với giá 2000 usd và điện thoại sẽ chạy trên hệ điều hành blackberry 10 của công ty.​ ​giám đốc điều hành công ty đã tiết lộ rằng sự ra mắt thiết bị này tượng trưng cho sự kế thừa gắn liền với thiết kế phá cách của blackberry - z10 hay p'9982 dự kiến ​​sẽ lên kệ các nhà bán lẻ vào mùa thu này và tiếp theo đó sẽ là thiết bị blackberry z30 (a10).​ ​z10 đã không thể cạnh tranh với iphone 5 của apple và galaxy s4 của samsung, nhưng với sự kế thừa của z10 lần này có thể là thách thức đối với 2 mẫu điện thoại này.​ ​
    nguồn: itproporta

câu cuối "z10 đã không thể cạnh tranh với iphone 5 của apple và galaxy s4 của samsung, nhưng với sự kế thừa của z10 lần này có thể là thách thức đối với 2 mẫu điện thoại này." mẫu mới này sao này xếp chung phân khúc với ịp, s4 dc, nó nằm ở tầm cao hơn nhắm tới 1 số kh nhất định nào đó.

"z10 đã không thể cạnh tranh với iphone 5 của apple và galaxy s4 của samsung, nhưng với sự kế thừa của z10 lần này có thể là thách thức đối với 2 mẫu điện thoại này."

thật không???

các bạn cứ chờ đi giá mới 2000$ vài tháng giá nó thấp hơn tha hồ cạnh tranh với iphone lúc đó iphone ko có cửa đâu nhé,bb cứ chờ máy củ mà mua,giá rẻ 1/3

Trích dẫn Gửi bởi tran hai
    các bạn cứ chờ đi giá mới 2000$ vài tháng giá nó thấp hơn tha hồ cạnh tranh với iphone lúc đó iphone ko có cửa đâu nhé,bb cứ chờ máy củ mà mua,giá rẻ 1/3
    9981 ra cách đây bao lâu rồi bác? gía em nó bây giờ có rẻ bằng 1/3 không bác? =))

Trích dẫn Gửi bởi tran hai
    bác cứ nhìn 9981 làm gương nhé :d

9981 là cái bèo nhất trong các dòng dt để em ưu ái bác mun nhé hêhêhê

để dành điều ước cho việc gì đẹp đẹp đi em hêhêhêhê.hơi đâu đi ước mấy cái lõi ngô hả trời