Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

BlackBerry 9720 sẽ ra mắt vào ngày 13/8 & Tương thích với ứng dụng OS7.1

[img]http://cdn.**********************/attachments/blackberry-9720-jpg.19163/[/img]​
    theo thông tin từ bài trước "blackberry 9720 sẽ chính thức có mặt ở châu á, emea và châu mỹ la tinh trong vài tuần tới".thì mới đây nhất, một tin vui thông báo ngày 13 tháng 8 ra mắt sản phẩm này từ blackberry app world notifications. nội dung mail thông báo tới các nhà phát triển về việc hỗ trợ ứng dụng chạy trên thiết bị mới blackberry 9720.

nếu ứng dụng của bạn hiện đang hỗ trợ blackberry os 7.1 thì bạn không phải xây dựng lại, vì nó cũng hoạt động trên blackberry 9720 nhưng người dùng cũng có thể tuỳ chỉnh thêm đặc biệt là độ phân giải màn hình. nhằm giúp các lập trình viên không phải mất nhiều thời gian cho việc cập nhật thông tin ứng dụng trên blackberry world, blackberry sẽ tự động thêm phần hỗ trợ thiết bị tương thích 9720 cho ứng dụng.

thông số cấu hình cơ bản của blackberry 9720
    • màn hình cảm ứng 2,8", độ phân giải 480 x 360, mật độ điểm ảnh: 214dpi
    • cpu tavor mg1, xung nhịp 806mhz
    • ram 512mb
    • camera chính 5mp
    • pin dung lượng 1450mah
    • hệ điều hành: blackberry os 7.1
    • tính năng đặc biệt: multicast, share hình trực tiếp qua camera, có phím bấm bbm
    • kết nối: wifi 802.11 b/g/n, bluetooth 2.1, gps
    • bộ nhớ trong: 512mb, có hỗ trợ mở rộng thẻ nhớ microsd 32gb
    • trọng lượng: 120g
    • màu sắc: đen, trắng, xanh dương, hồng đỏ và tím

nguồn blackberry

View more random threads:

cuộc chiến để duy trì sự sống, cố lên bb ơi!

cấu hình thấp.
    nếu giá vẫn như thường thấy của bb là trên giời thì dự báo sẽ là thêm một thất bại nữa của bb.

dep, don jan vi do la bb, o xen lan voi hang nao # thoi thi chiu mua mac 1 ti de bb con co hoi ton tai! bb con, nguoi xai bb moi co dien thoai de xai chu!
    to be or not to be? it depends on ur love & money to bb!

sao rim ko phát hành os 7.2 luôn cho các máy cũ được nâng cấp cho sung sướng nhỉ

giá con này sẽ không ổn.

Trích dẫn Gửi bởi bbnumber1
    cấu hình thấp.
    nếu giá vẫn như thường thấy của bb là trên giời thì dự báo sẽ là thêm một thất bại nữa của bb.
    cấu hình cao để làm gì bạn ? giá chuẩn là dc rồi . như mình giờ xài z10 nhưng vẫn mê mê 9900 sao sao đó. khó tả

Trích dẫn Gửi bởi hoangsang544
    cấu hình cao để làm gì bạn ? giá chuẩn là dc rồi . như mình giờ xài z10 nhưng vẫn mê mê 9900 sao sao đó. khó tả
    giờ mốt là chạy đua cấu hình mà bạn nhưng nói thật là mình dùng 99, ram 768mb nhưng chơi 1 số game nhẹ đôi lúc vẫn bị đơ đơ

Trích dẫn Gửi bởi phithuyhoahoa
    giờ mốt là chạy đua cấu hình mà bạn nhưng nói thật là mình dùng 99, ram 768mb nhưng chơi 1 số game nhẹ đôi lúc vẫn bị đơ đơ
    nếu chạy đua cấu hình để chơi game thì chọn bb là sai lầm ùi bạn ơi. nhiều smart phone tầm giá đó mà phục vụ nhu cầu giải trí của bạn tốt hơn nhiều

đẹp quá

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối